ห้องสนทนา :

ท่านต้อง LOGIN เพื่อสร้างกระทู้!

หัวข้อ

แจ้งยกเลิกรายการประมูล 3 รายการนี้ครับ

แจ้ง ยูสเซอร์เนม popeang

ฝากถึงคุณping เรื่องเหรียญเสมาธรรมจักรท่านพ่อลีปี03

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ. . แวะมาเตือนกันอีกครับ . .

ฝาก น้อง Udon

ฝากเพื่อนๆสมาชิกเข้าร่วมประมูลวัดใจครับ

++อยากได้เหรียญ 1บ.หลังครุฑ ปี17++

แจ้ง user X-MEN เพือพิจารณาติดต่อ กลับด้วยครับ

ฝากถึง User : นึกเชียงใหม่ แจ้งคืนพระเครื่องตามกฎครับ

ขอใช้สิทธิ์รับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมงครับ

เรียนลูกค้าทุกท่านที่กำลังประมูลและคิดจะเข้าประมูลในยูสเซอร์ chancharoen08

เรียนลูกค้าทุกท่าน

ขออนุญาตยกเลิกประมูลรายการ สมเด็จหลวงปู่ลำภูปี 2502 ตามลิ้งในนี้นะครับ

ฝากข่าวถึงคุณ kobayashi แจ้งคืนพระเนื่องจากได้พระมาไม่ตรงกับข้อมูล

ปิดประมูลเมื่อ 1 ต.ค.65 ติดต่อข้อความไป 2 ครั้งถึงวันนี้ยังติดต่อไม่ได้ 10 วันแล้วครับ

เตือนภัย ขอบคุณประสบการณ์ครั้งนี้ ของข้าน้อยมือใหม่

ขอใช้สิทธิ์รับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมงครับ ฝากถึง

ขอใช้สิทธิ์รับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมงครับ

ขอใช้สิทธิประกันความพอใจ 24/ช.ม ครับ

ใช้สิทธิ์รับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมง

ใช้สิทธิ์รับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมง

ขอใช้สิทธิ์คืนพระใน เวลา 24 ชั่วโมงตามกฎครับ

ʕ•́ᴥ•̀ʔっ. . แวะมาเตือนครับ . .

ฝากถึง User : punnarai แจ้งคืนพระเครื่องตามกฎครับ

ติดต่อแจ้งคืนพระเครื่องครับ

ติดต่อแจ้งคืนพระเครื่องครับ

ฝากวัดใจของดีราคาแบ่งปันสักชุดครับ นานๆมาทีครับ ขอบคุณครับ

แจ้ง User : saree030303 การจัดส่งพระเครื่อง

ฝากถึง user เกียรติภูมิ ขอคืนพระสมเด็จพิมพ์ฐาน9ชั้น วัดประสาทปี2506 ภายใน24ชั่วโมงครับ

ฝากถึง User : ข้าวปั้น เรื่องตามที่ท่านแจ้งคืนพระตามกฎฯ โดยแจ้งว่าส่องแล้ว เช็คสายตรงแล้วไม่ชอบ (รายการพระสิบชาติ (ตัด) พร้อมบัตรรับรองดีดี จำนวนเงิน 500 บ.) โอนคืนแล้วครับ

ฝากถึง User : พุทธบารมี แจ้งคืนพระตามกฎการรับประกันความพอใจ 24 ชั่วโมงครับ

ฝากภาพ พี่ sanbhuda

ขอคืนพระ หูยานปืนแตก

ขอคืนพระใน เวลา 24 ชั่วโมงครับ

แจ้งเตือนประมูลเหรียญจอบหลวงพ่อไปล่ เก๊พร้อมบัตรประกันพระ

เรื่องการทำบุญ .ขอเชิญเพื่อนเพื่อนสมาชิกดีดีพระร่วมทำบุญด้วยกันประมูลพระกันครับ

ตามหาพระพรหมคลองขวาง

ประมูลพระให้ดูดีๆพิจารณาให้ละเอียดรอบคอบ ถึงมีบัตรรับรองก็ยังเก๊

แจ้ง User Sirapohop ขอเบอร์โทรด่วนครับ พัสดุไม่สามารถจัดส่งได้

ขอคืนพระภายใน 24 ชั่วโมงนะครับ

รบกวนพี่สมาชิกเวปดีดี-พระ ช่วยชี้แนะออกความเห็นกับเหรียญนี้ด้วยค่ะ

ถึ่งbaanjuntiwara คงหมดหวังจะได้เงินคืนจากคุณ คุณคงไม่โอนเงินคืนแน่นอนเพราะเงียบแบบนี่แต่พระที่คุณเปืดประมูลไปที่คนที่ประมูพระคุณไปเช็ค ต่อก็จะรู้ว่าพระคุณเก๊ถึ่งมีบัตรก็เก๊

ถึ่งbaanjuntiwara เปิดประมูลพระเก๊ พร้อมบัตรหลายองค์ คงมีคนประมูลพระเก๊ของคนนี้ไปเยอะโดยไม่รู้ว่าพระเก๊เพราะมีบัตรรับรอง พอส่วตรวจเพื่อความแน่ใจ พระมีบัตรผลตรวจสอบออกมาเก๊ พอส่งคินกับเงียบ ไม่มีการคินงานตืน หรือติดต่อกลับมาดีด

ถึ่งbaanjuntiwara เปิดประมูลพระเก๊พร้อมบัตรรับรอง หลายองค์มาก ทรงตรวจผลออกพระเก๊ ทักไปบอกจะรัยผิดชอบ พอส่งพระคืนกลับเงียบ ติดต้อไม่ได่โทรศัพท์มือถือก็ติต่อไม่ได้ ประมูลของเก๊บอกรับผิดชอบ แต่เอาเข้าจริงกับทำไม่ได้

ถึ่งbaanjuntiwara เปิดประมูลพระเก๊พร้อมบัตรรับรอง หลายองค์มาก ทรงตรวจผลออกพระเก๊ ทักไปบอกจะรัยผิดชอบ พอส่งพระคืนกลับเงียบ ติดต้อไม่ได่โทรศัพท์มือถือก็ติต่อไม่ได้ ประมูลของเก๊บอกรับผิดชอบ แต่เอาเข้าจริงกับทำไม่ได้

ฝากถึ่ง baanjuntiwra ดูแล้วไม่ออกมารับผิดชอบแน่นอน เปิดพระเก๊หลายองค์มาก ทรงตรวจสอบเก๊ส่งคืนกลับเงียบไม่โอนเงินคืนมาเลยสักบาท

ถึ่งbaanjuntiwara ออกมารับผิดชอบด้วยอย่าาเงียบ เปิดประมูล พระเก๊ พร้อม หลายองค์ ส่งตรวจสอบผลออกมาแล้วเก๊ คืนพระแล้วไม่อ่าน ไม่ตอบกลับ เบอร์ก็ติดต่อไม่ดีดี

ถึงท่านลูกค้าใหม่หรือเก่า ทราบครับ จะต้องชำระเงินค่าพระเครื่องที่ประมูลให้แล้วเสร็จภายใน 3 วันทำการ หากเกินจากนี้ท่านอาจจะได้รับคำติจากผู้ตั้งประมูลได้ และต้องโทรหรือแจ้งการชำระเงินทางกล่องข้อความกับผู้ตั้งประมูลให้ทราบทุกครั้ง

ถึ่งbaanjuntiwara ให้ประมูลพระเก๊มียัตรรับรอวพระเก๊ ส่งพระคืนแล้ว เงียบไม่ติดต่อกับ มือถือติดต่อไม่ได้น่าขะเปลียนเบอร์

ถึ่งbaanjuntiwara ออกมารับผิดชอบด้วยอย่าเงียบ พรเะเก๊ก็ต้องออกมารับผิดชอบ

หน้าที่ :