ขอเรียนเชิญร่วมทำบุญกฐินสามัคคีและหล่อหลวงปู่หมุนองค์ใหญ่ วัดป่าหนองหล่ม

กระดานข่าว :

August 26, 2016 14:29:25 kaw2029  (0)
kaw2029  (0)

ขอเรียนเชิญร่วมทำบุญกฐินสามัคคีและหล่อหลวงปู่หมุนองค์ใหญ่ วัดป่าหนองหล่ม

วัดป่าหนองหล่ม (วัดเทพเศรษฐีอรัญญาวาส) ต.หนองแวง อ.วัฒนานคร จ.สระแก้ว
วันอาทิตย์ที่ ๓๐ ตุลาคม ๒๕๕๙

วัตถุประสงค์ เพื่อทำการหล่อองค์ หลวงปู่หมุน ฐิตสีโลองค์ใหญ่
หน้าตักขององค์หลวงปู่หมุนกว้าง ๑๒ เมตร ความสูงขององค์หลวงปู่หมุน ๑๔ เมตร

สามารถจองเป็นเจ้าภาพร่วมได้ครับ หรือตามกำลัง ในซองกฐินจะมีพระเหรียญเม็ดยาหลวงปู่หมุน 1 เหรียญครับ ปลุกเสกพร้อมกับรุ่นรวยเบิกฟ้า 
สนใจร่วมทำบุญ ติดต่อที่วัดป่าหนองหล่ม หรือ มาที่ผมก็ได้ครับเงินทุกบาททุกสตางค์นำทำบุญกับวัดทั้งหมดครับ

November 02, 2016 03:31:39 webmaster2  VIP  (15)
webmaster2  VIP  (15)

มีอีกเอาบุญมาบอกด้วยนะครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!