ขอโทษที่เข้าใจคุณดาวเหนือผิด

กระดานข่าว : เปิดรังของรัก

August 17, 2017 16:32:19 KOBAYASHI  VIP  (1623)

ตามที่ผมได้แจ้งไปยังเวปมาสเตอร์ก่อนหน้านี้ว่า...คุณดาวเหนือมีพฤติกรรมร่วมกับพรรคพวกฮั๊วประมูล พระสมเด็จหลวงปู่นาค พิมพ์ปรกโพธิ์ฝังตะกรุด 2 ดอก ปี 2495 นั้นที่ว่าปิดประมูลไปแล้ว แต่ทำไมยังนำพระมาตั้งประมูลใหม่อีก...ผมผิดพลาดอย่างมหันต์ครับ เพราะตอนแรกผมดูรูปแล้วเข้าใจว่าเป็นพระที่ปิดไป แต่พอเอาพระทั้ง 2 รายการมาวางเทียบกันแล้ว...เป็นคนละองค์กัน ผมต้องกล่าวขอโทษคุณดาวเหนือ และขอโทษเวปมาสเตอร์ด้วยที่เข้าใจผิด ทำให้เสียเวลากัน...กราบขอโทษด้วยใจจริงครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!