หาที่เลี่ยมพลาสติก แบบขึ้นรูป เนื่องจากพระผมไม่ใช่พิมพ์มาตรฐาน กันน้ำ สัตหีบ-บ้านฉาง

กระดานข่าว : เรื่องเล่าชาว-ดีดี

September 27, 2015 03:25:41 riversite  (5)(1)
riversite  (5)(1)

(อาจจะเกี่ยวข้องนิดๆ) หาที่เลี่ยมพลาสติก แบบขึ้นรูป เนื่องจากพระผมไม่ใช่พิมพ์มาตรฐาน กันน้ำ สัตหีบ-บ้านฉาง  มีที่ไหนพอไว้ใจ ราคาพอรับได้ รบกวนพี่ทุกท่านช่วยแน่ะนำด้วยครับ ได้ที่ตั้ง และเบอร์โทรด้วยยิ่งดี ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!