คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ทำเนียบสมาชิก » น้องใหม่รายงานตัวครับ แนะแนวทางด้วยนะครับ ..ขอบคุณครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : น้องใหม่รายงานตัวครับ แนะแนวทางด้วยนะครับ ..ขอบคุณครับ

โดยข้อความ
Unknownหัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวครับ แนะแนวทางด้วยนะครับ ..ขอบคุณครับ

เมื่อ : Feb. 3, 2015, 10:45 p.m.

ต้องดูแลแม่ที่เดินไม่ได้  เลยอยากหารายได้ โดยที่ได้ดูแม่ด้วย  จึงอยากนำพระที่สะสมไว้  มาเพิ่มรายรับให้แก่ครอบครับ...ถ้ารุ่ง..ก้อเปิดร้านเช่าพระ  น่าจะดีมากๆๆ

เด็กแว้นความคิดเห็น: ตอบกลับ: น้องใหม่รายงานตัวครับ แนะแนวทางด้วยนะครับ ..ขอบคุณครับ

เมื่อ : Feb. 5, 2015, 11:05 a.m.

ดีมากครับ

Unknownความคิดเห็น: ตอบกลับ: น้องใหม่รายงานตัวครับ แนะแนวทางด้วยนะครับ ..ขอบคุณครับ

เมื่อ : Feb. 6, 2015, 12:14 p.m.

ยินดีตอนรับคะ