คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ทำเนียบสมาชิก » น้องใหม่รายงานตัวครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : น้องใหม่รายงานตัวครับ

โดยข้อความ
bmosickหัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัวครับ

เมื่อ : Feb. 18, 2015, 1:07 p.m.

ผมชื่อ เว้น นะครับ อายุ 22 ปี ผมชอบสะสมพระเครื่องและชอบในเรื่องเล่าเรื่องราวประวัติและพุทธคุณต่างๆ เน้นทาง กทม และ อีสานครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ สวัสดีครับ 

เด็กแว้นความคิดเห็น: ตอบกลับ: น้องใหม่รายงานตัวครับ

เมื่อ : Feb. 18, 2015, 1:14 p.m.

ยินดีตอนรับครับ

sutadoacความคิดเห็น: ตอบกลับ: น้องใหม่รายงานตัวครับ

เมื่อ : March 8, 2015, 2:37 p.m.

แนะนำด้วยคับ