คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรียนสมาชิกทุกท่าน » แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

โดยข้อความ
webmaster1หัวข้อ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 7:09 p.m.

เรียนท่านสมาชิกทุกท่าน

ทาง สนง.ดีดีพระดอทคอม ขอแจ้งปรับอัตราการตรวจสอบ และออกบัตร จากเดิม 150 บาท เป็น 200 บาท

ตามที่ได้แจ้งไว้ http://www.dd-pra.com/forum/detail/90507/ รายละเอียด ดังนี้

1.ค่าออกบัตรรับประกัน 100 บาท / องค์ (อัตราเดิม)

2.ค่าตรวจสอบ 100 บาท / องค์ (อัตราเดิม 50 บาท / องค์) ***พระไม่สรุปผล , ไม่มีข้อมูล ไม่เสียค่าใช้จ่าย

3.ค่าจัดส่ง EMS 100 บาท / ไม่เกิน 15 องค์ หรือขึ้นอยู่กับน้ำหนัก แต่ไม่เกิน 150 บาท

4.ค่าทำใบรายงานผล 100 บาท / ครั้ง / ไม่เกิน 15 องค์ (สมาชิก วีไอพี ไม่เสียค่าใช้จ่ายส่วนนี้)

***มีผลตั้งแต่วันที่ 1 กรกฎาคม 2558 เป็นต้นไป

สนง.ดีดีพระดอทคอม

ขอบคุณครับ

mooaun3345ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 7:17 p.m.

รับทราบครับ

แร๊กเก้ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 7:42 p.m.

รับทราบครับ...คุณภาพดีดี...มีให้เสมอ...

tamhanangความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 7:46 p.m.

รับทราบครับผม

BOY.LSความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 9:18 p.m.

รับทราบครับ
หลักสิบ10ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 9:45 p.m.

..ครับผม..
ประกายมงคลความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 20, 2015, 10:13 p.m.

รับทราบครับ

ตุ๊ต๊ะความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 1:04 a.m.

สรุปคือ เพิ่มแค่ข้อ 2

2.ค่าตรวจสอบ 100 บาท / องค์ (อัตราเดิม 50 บาท / องค์)

เลยมีค่าใช้จ่ายเพิ่มขึ้นอีก 50 บาท นะครับ

ขอบคุณครับ

ถูกต้องครับ

ตอบโดย : webmaster1 เมื่อ : May 28, 2015, 4:06 p.m.
karkarความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 6:32 a.m.

รับทราบครับ

AOD1974ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 7:59 a.m.

เป็นกำลังให้เสมอครับ
joesboความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 9:34 a.m.

รับทราบครับ

worwongความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 11:04 a.m.

รับทราบครับ

NIYOMความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 3:02 p.m.

ครับกระผมรับทราบตามนโยบายเวปครับ

เมื่อ : May 21, 2015, 3:53 p.m.

ด้วยความยินดีและเต็มใจครับ แล้วยังไงช่วยUpdateตารางค่าใช้จ่ายที่ทำเอาไว้ว่า1องค์เท่านี้บาท 2 องค์เท่านี้บาท...3องค์..บาท.......ฯลฯ ไว้ให้ด้วยนะครับ

บางเวลาหัวมันไม่ค่อยจะไว คิดเลขไม่ค่อยจะออกครับ

รับทราบครับ

ตอบโดย : webmaster1 เมื่อ : May 28, 2015, 4:05 p.m.
puttakhunความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 5:51 p.m.

sytความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 8:41 p.m.

ยินดีครับ

ศักดิ์พระเครื่องความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 21, 2015, 11:51 p.m.

รับทราบครับ ยินดีครับ

ตี๋-ซุ้งความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 22, 2015, 12:43 a.m.

ราคา.ก้อยังย่อมเยาว์

เมื่อเทียบกับ.คุณภาพและความรับผิดชอบ.ที่มีต่อสมาชิก

ผมขอหนับหนุนและเป็นกำลังใจให้เสมอคับ

get_พระเครื่องความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 22, 2015, 11:21 a.m.

รับทราบจ้าาาาาา

เมื่อ : May 22, 2015, 2:42 p.m.

OK ครับ

เมื่อ : May 22, 2015, 5:38 p.m.

รับทราบครับผม แต่อยากให้ปรับปรุงในเรื่องต่อไปนี้ครับ^^

1.ชื่อพระเครื่อง ต้องให้ถูกต้องครับ

2. ถ้าพระมีหมายเลข ต้อให้ถูกต้องครับ

ที่เหลือ ดีไม่มีที่ติครับ

ถ้าหากลดปัญหาดังกล่าวได้จะได้ไม่ต้อเสียเวลาทั้งทางสำนักงาน และสมาชิกเองครับ

และเป็นการลดค่าใช้จ่ายทั้ง 2 ฝ่ายด้วยครับผม

ขอบคุณครับ

รับทราบ 

ยินดีที่จะปรับปรุงครับ

ตอบโดย : webmaster1 เมื่อ : May 28, 2015, 4:05 p.m.
เจี๊ยบ หนองปลิงความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 22, 2015, 8:05 p.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : May 22, 2015, 9:25 p.m.

รับทราบค่ะ 

โฉบเดี่ยวความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 22, 2015, 9:45 p.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : May 23, 2015, 6:08 a.m.

รับทราบ ครับ

ควายทะเลความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 23, 2015, 9:30 a.m.

รับทราบครับ

บอย เมืองสิงห์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 23, 2015, 9:40 p.m.

รับทราบครับ
chancharoen08ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 24, 2015, 6:55 a.m.

รับทราบครับ

tongchaikความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 24, 2015, 10:26 p.m.

ครับผม

ป้อมปราการความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 25, 2015, 10:51 p.m.

ขอรับกระผม

เมื่อ : May 27, 2015, 9:56 a.m.

รับทราบครับ

kkk2515ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 27, 2015, 6:09 p.m.

รับทราบครับ 

leemateจังความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 27, 2015, 10:04 p.m.

สอบถามครับผมส่งพระวันศุกร29หรือวันเสาร์พระน่าจะถึงวันจัทร์หรืออังคารแล้วจะคิดอัตราใหม่หรือเก่าครับนับจากวันจัดส่งพระตรวจหรือเมื่อถึงครับ

เริ่มวันที่ 1 กรกฎาคม ครับ

นับวันที่ถึงครับ

ตอบโดย : webmaster1 เมื่อ : May 28, 2015, 4:04 p.m.
โชคอนันต์ปากน้ำชุมพรความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 28, 2015, 9:13 p.m.

เมื่อ : May 30, 2015, 9:14 p.m.

เวปมาสเตอร์แห่งนี้ แน่นอนครับอัธยาศัยดีเยี่ยม รับทราบครับ
sudteeluxความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 30, 2015, 10:10 p.m.

ขอรบกวนปรับปรุงเรื่อง

การอัพเดทพระที่ทางเว็ปได้รับพัสดุ และส่งกลับให้เจ้าของอันนี้ยังมัความล่าช้าอยู่ครับ

wnk809ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 31, 2015, 8:38 a.m.

patcharaponความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : May 31, 2015, 8:28 p.m.

cabbalistความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : June 4, 2015, 10:57 a.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : June 6, 2015, 1:05 p.m.

รับทราบครับ

duruma.hความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : June 12, 2015, 8:35 p.m.

ยอดเยี่ยมฯ ครับ รับทราบ ขอบคุณ ครับผม

เมื่อ : June 14, 2015, 8:47 p.m.

ทราบครบ

TeepMaRongความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : June 18, 2015, 7:56 a.m.

แล้วรายการที่ชนะประมูล กรณีผู้ชนะประมูลขอให้ออกบัตรจากเดิม300บาทเพิ่มเป็น350บาท ใช่หรือไม่ครับ

เมื่อ : June 23, 2015, 7:14 p.m.

รับทราบครับ

X-MENความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งเรื่องการปรับปรุงค่าธรรมเนียมการตรวจสอบ และออกบัตร

เมื่อ : Jan. 6, 2017, 10:41 a.m.

รับทราบครับ