คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ทำเนียบสมาชิก » น้องใหม่รายงานตัว

ห้องสนทนา หัวข้อ : น้องใหม่รายงานตัว

โดยข้อความ
ต้นไผ้เขียวหัวข้อ: น้องใหม่รายงานตัว

เมื่อ : Aug. 14, 2015, 11:09 p.m.

สวัสดีครับผมพึ่งจะมาเป็นสมาชิกใหม่ครับ อยากศึกษาพระเครื่องเห็นรุ่นพี่แนะนำมาเลยมาเป็นสมาชิกดูครับ

ผมหวังว่าผมคงจะไม่ต้องเสียใจนะครับ  ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ

ต้นไผ้เขียวความคิดเห็น: ตอบกลับ: น้องใหม่รายงานตัว

เมื่อ : Aug. 15, 2015, 12:39 p.m.

ชอบพระเครื่องครับ