คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » นานาทัศนะกับพระเครื่อง » คุณ กิจชนะ สังข์ทอง USER : Kijchana ติดต่อกลับหาผมด่วนที่สุด...

ห้องสนทนา หัวข้อ : คุณ กิจชนะ สังข์ทอง USER : Kijchana ติดต่อกลับหาผมด่วนที่สุด...

โดยข้อความ
ช้างปากคาดหัวข้อ: คุณ กิจชนะ สังข์ทอง USER : Kijchana ติดต่อกลับหาผมด่วนที่สุด...

เมื่อ : 17 สิงหาคม 2015, 17:11:26

5629507วัดใจ...ปิดตาอุตฺตโม เนื้อเงิน เลี่ยมทองหนาๆ วัดใจๆๆกันไปเลย  Kijchana(27)(1) 4585650 14 ส.ค. 2015 21:25 
ผู้ชนะ : ช้างปากคาด

...รายการนี้ โอนเงินให้ แล้ว ติดต่อไม่ได้เลย มือถือก็ปิด เบอร์ธรรมดาที่ให้ไว้ก็เป็นเบอร์วัด..ส่งข้อความไปก็เงียบ ถ้าส่งของแล้วขอเลขที่จัดส่งด้วย ทำแบบนี้มันทะแม่งๆ ผมจะรอถึงวันพุธ...ถ้าเงียบหาย ก็ไม่เป็นไร ...หนีผมให้พ้นละกัน...