คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » นานาทัศนะกับพระเครื่อง » พวกนี้เจอ แบบนี้ถึงกับ"เงิบ"ครับ...555

ห้องสนทนา หัวข้อ : พวกนี้เจอ แบบนี้ถึงกับ"เงิบ"ครับ...555

โดยข้อความ
TeepMaRongหัวข้อ: พวกนี้เจอ แบบนี้ถึงกับ"เงิบ"ครับ...555

เมื่อ : Oct. 17, 2015, 9:51 a.m.

ขนาดใบรับรองจากงานประกวดยังปลอมกันได้   ใบเซอร์ทั่วไปก็ทำไม่ยาก   ทางที่ดีควรขอบัตรรับรองของทางเว็ปที่เราเช่าดีกว่าครับถ้าต้องการใบรับรอง   อย่างน้อยก็เป็นหลักประกันชัดเจนกว่า   ไม่ใช่มาจากไหนไม่รู้พอมีปัญหาก็ตามไม่ได้ครับ