คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

โดยข้อความ
SOMSAWIหัวข้อ: สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

เมื่อ : Sept. 7, 2016, 5:47 p.m.

รบกวนอาจารย์ช่วยดูพระสมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก บล็อคหลวงสิทธิ์ พิมพ์เกศทะลุซุ้ม ว่าแท้หรือไม่ ขอบคุณครับ

SOMSAWIความคิดเห็น: ตอบกลับ: สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

เมื่อ : Sept. 7, 2016, 5:52 p.m.

เพิ่มรูป

SOMSAWIความคิดเห็น: ตอบกลับ: สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

เมื่อ : Sept. 7, 2016, 5:54 p.m.

เพิ่มรูป

ชัยพลสุพรรณความคิดเห็น: ตอบกลับ: สมเด็จวัดระฆังพิมพ์ใหญ่ ยุคแรก แท้ไหมครับ

เมื่อ : Sept. 22, 2016, 10:50 a.m.

จากประสบการณ์แค่เส้นซุ้มก็ผิดแล้วครับ ขอความเห็นท่านอื่นๆด้วยนะครับ ขอบคุณ มากครับ