คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » พระผงจันทร์ลอย ลป.ทิม วัดละหารไร่

ห้องสนทนา หัวข้อ : พระผงจันทร์ลอย ลป.ทิม วัดละหารไร่

โดยข้อความ
marines31หัวข้อ: พระผงจันทร์ลอย ลป.ทิม วัดละหารไร่

เมื่อ : Oct. 1, 2016, 11:11 p.m.

ออกที่วัดบ่อวินใช่หรือเปล่าครับ...ไม่แน่ใจ  ขอบคุณครีย

เอกจิตต์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระผงจันทร์ลอย ลป.ทิม วัดละหารไร่

เมื่อ : Oct. 8, 2016, 8:30 a.m.

วัดบ่อวินครับ แท้/ก๊ ยังตอบไม่ได้ ภาพเล็กครับ