คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » หลวงพ่อโต กรุวัดบางกระทิง

ห้องสนทนา หัวข้อ : หลวงพ่อโต กรุวัดบางกระทิง

โดยข้อความ
marines31หัวข้อ: หลวงพ่อโต กรุวัดบางกระทิง

เมื่อ : Oct. 1, 2016, 11:13 p.m.

ขออนุญาตสอบถามครับ แท้หรือไม่แท้ครับ รบกวนด้วยครับ  ขอบคุณครับ

natkkuความคิดเห็น: ตอบกลับ: หลวงพ่อโต กรุวัดบางกระทิง

เมื่อ : Oct. 2, 2016, 8:49 p.m.

ขออนุญาตครับ ถ้ากรุบางกระทิง ไม่แท้ครับผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ
marines31ความคิดเห็น: ตอบกลับ: หลวงพ่อโต กรุวัดบางกระทิง

เมื่อ : Oct. 4, 2016, 1:19 p.m.

แล้วเป็นขิงวัดไหนสร้างครับ  ขอบคุณครัย