คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » รูปหล่อที่ไหนครับ เก๊หรือแท้ครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : รูปหล่อที่ไหนครับ เก๊หรือแท้ครับ

โดยข้อความ
krupra1965หัวข้อ: รูปหล่อที่ไหนครับ เก๊หรือแท้ครับ

เมื่อ : Nov. 1, 2016, 1:03 a.m.

รูปหล่อที่ไหนครับ เก๊หรือแท้ครับ เกจิท่านใด เก๊หรือปล่าวครับ ใครมีข้อมูลช่วยแนะนำด้วยครับ อยากรู้ ครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: รูปหล่อที่ไหนครับ เก๊หรือแท้ครับ

เมื่อ : Nov. 1, 2016, 1:05 a.m.

หลวงพ่อคล้าย ช่วยแนะนำด้วยครับ