คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

ห้องสนทนา หัวข้อ : พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

โดยข้อความ
krupra1965หัวข้อ: พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

เมื่อ : Nov. 1, 2016, 1:09 a.m.

พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊ ช่วยแนะนำด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

เมื่อ : Nov. 1, 2016, 1:11 a.m.

องค์ที่2 ครับพระอะรัยครับแนะนำหน่อยครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

เมื่อ : Nov. 1, 2016, 1:18 a.m.

องค์ที่3   พระอะรัยครับ ช่วยแนะนำด้วยครับ 

พันธุ์ทิพย์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

เมื่อ : Nov. 7, 2016, 12:02 p.m.

ไม่ทราบเช่นกันครับ รอผู้รู้มาตอบครับ ^ ^ 

วัดใจ... มีเรื่อยๆ รับประกันความแท้ตลอดชีพบริหารงานโดย พันธุ์ทิพย์ ..-+*ขออนุญาติส่ง สัปดาห์ละครั้งนะครับ ส่งลงทะเบียนฟรี ทั่วประเทศ ไม่อนุญาติเปลี่ยนที่อยู่ INBOX เพาะของหายไม่มีใครรับผิดชอบ ขอบพระคุณครับ*+-..
วีรพลพระเครื่องความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระอะรัยครับ แท้หรือเก๊

เมื่อ : Nov. 25, 2016, 10:01 p.m.

น่าจะกรุราชบูรณะ