คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรื่องเล่าชาว ดีดี » ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

โดยข้อความ
bmosickหัวข้อ: ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

เมื่อ : 4 พฤศจิกายน 2016, 1:43:13

1.เวลาเราตั้งประมูลแล้ว สำหรับคนคำชมน้อยแบบผม การโอนผ่านเว็ปจึงเป็นทางเลือกที่ดีของลูกค้า ถ้าพระมีบัตรรับประกันหรือไม่มีบัตรรับประกัน ผมจะต้องจัดส่งไปที่สำนักงานหรือลูกค้าเลยครับ แล้วเคยมีกรณีแบบนี้มั้ย ที่เราส่งพระไปแล้วไปรณีย์ขึ้นถึงแล้วแต่ลูกค้าอ้างว่าไม่ได้พระ กรณีแบบนี้เราไม่สูญไปหรอครับ 2.การส่งตรวจสอบพระ ปกติใช้เวลากี่วันครับจากวันที่เราจัดส่งไปจนกลับมาถึงเรา 3.ขอฝากเนื้อฝากตัวพี่ๆน้องๆทุกท่านด้วยครับ ผม เว้น ขอพืเนที่รายงานตัวครับ
พันธุ์ทิพย์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: ผมสมาชิกใหม่มีข้อข้องใจครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ด้วยครับ

เมื่อ : 7 พฤศจิกายน 2016, 12:04:04

ผมว่าลองโทรถามทีมงานดีกว่านะครับ ^ ^ 

วัดใจ... มีเรื่อยๆ รับประกันความแท้ตลอดชีพบริหารงานโดย พันธุ์ทิพย์ ..-+*ขออนุญาติส่ง สัปดาห์ละครั้งนะครับ ส่งลงทะเบียนฟรี ทั่วประเทศ ไม่อนุญาติเปลี่ยนที่อยู่ INBOX เพาะของหายไม่มีใครรับผิดชอบ ขอบพระคุณครับ*+-..