คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ถามตอบ แท้-เก๊ » สอบถาม สายตรง หลวงปู่ทวด หน่อยครับ วัดอะไร

ห้องสนทนา หัวข้อ : สอบถาม สายตรง หลวงปู่ทวด หน่อยครับ วัดอะไร

โดยข้อความ
thomas_fcหัวข้อ: สอบถาม สายตรง หลวงปู่ทวด หน่อยครับ วัดอะไร

เมื่อ : 14 พฤศจิกายน 2016, 11:46:52

เนื้อว่าน มีแร่ข้างหลังคล้าย วัดประสาท

thomas_fcความคิดเห็น: ตอบกลับ: สอบถาม สายตรง หลวงปู่ทวด หน่อยครับ วัดอะไร

เมื่อ : 14 พฤศจิกายน 2016, 11:47:17

หรือว่า อ.นอง  แต่เก่าแน่นอน

THESHOCKความคิดเห็น: ตอบกลับ: สอบถาม สายตรง หลวงปู่ทวด หน่อยครับ วัดอะไร

เมื่อ : 15 พฤศจิกายน 2016, 13:18:47

ผมว่าหลวงพ่อแดง วัดศรีมหาโพธิ์นะครับ ลองหาดูครับ