คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ข่าวสารพระใหม่-เปิดจองพระใหม่ » เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

ห้องสนทนา หัวข้อ : เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

โดยข้อความ
น้องอามหัวข้อ: เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

เมื่อ : Nov. 19, 2016, 1:09 p.m.

เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ยอดนิยมสุดๆ ในชั่วโมงนี้ !! ... 

ราคาเหรียญละ .. 12,500 บาท ...

ออกแบบและควบคุมการผลิตโดย อ.เฉลิมชัย โฆษิตพิพัฒน์ ศิลปินแห่งชาติ .. 

รับพระต้นเดือนธันวาคม 2559 .. จัดส่ง EMS ฟรี ทั่วประเทศ .. 

087 - 5179248 ณรงค์ ยินดีต้อนรับทุกสายครับ ...

ชื่อนี้ รับพระชัวว์แน่นอน ล้าน % ..ท่านลูกค้าเก่า ในเวป , นอกเวป รับรู้กันดีครับ ..

ขอบพระคุณครับ ...

...............................................................

ชื่อบัญชี ณรงค์ ตลับเงิน 

ธนาคาร กรุงเทพ ออมทรัพย์ สาขา มีนบุรี

เลขที่บัญชี 145 476 1162

น้องอามความคิดเห็น: ตอบกลับ: เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

เมื่อ : Nov. 19, 2016, 1:09 p.m.

.

น้องอามความคิดเห็น: ตอบกลับ: เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

เมื่อ : Nov. 19, 2016, 1:15 p.m.

สอบถามรายละเอียดเพิ่มเติม โทร. 087 - 5179248 ..

ณรงค์ ตลับเงิน  .. ยินดีต้อนรับทุกสายครับ ...

webmaster4ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เปิดจอง !! ..".. เหรียญกริ่ง หนุมานอารยสถาปัตย์ .." เนื้อบรอนซ์เคลือบเขียวพาติน่า องค์เงิน พิมพ์ใหญ่ .. ร้อนแรงสุดๆครับ ..

เมื่อ : Nov. 21, 2016, 10:34 a.m.

สวยมากครับ

เมื่อ : Nov. 21, 2016, 11:07 a.m.

ต๊ก กะ จัยย!! .. นึกว่ากระผมทำผิดกฎรัยย ป่าวว หว่าา ?? ..  ท่านเวปมาสสะเตอร์มาเองเล้ยย .. 55 5 +..

ขอบพระคุณท่านเวปมาสเตอร์ครับ ที่กรุณาแวะเข้ามาให้กำลังใจครับ ..