คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ฝากข่าวถึงเพื่อน » ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

ห้องสนทนา หัวข้อ : ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

โดยข้อความ
Pennyหัวข้อ: ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

เมื่อ : Nov. 28, 2016, 9:55 p.m.

"ได้ครับพี่ ยินดีครับ รับประกันตามกฎครับ ไปรับมาจากตู้วัด เดียวบ่าย3ส่งให้นะครับ" UserBmosick ดีมากค่ะ ตอบรับการรับประกันให้ และส่งพระห่ออย่างดี ได้รับรวดเร็ว แต่ดูพระแล้วไม่ค่อยชอบค่ะ จึงขอใช้กฎความพอใจ3วันนะคะ พรุ่งนี้จะส่งคืนทางemsค่ะ
bmosickความคิดเห็น: ตอบกลับ: ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

เมื่อ : Nov. 29, 2016, 1:42 p.m.

ครับตามกฎ3วัน ผมโอนให้แล้วนะครับยอดเต็ม2160 บาท ตอนนี้มีส่วนนึงส่งออกบัตรแล้วครับปรากฏว่าเป็นพระแท้นะครับ สามารถออกบัตรได้ ซึ่งมาจากวัดศรีสุดารามครับ 

bmosickความคิดเห็น: ตอบกลับ: ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

เมื่อ : Nov. 29, 2016, 1:54 p.m.

รบกวนส่งพระกลับตามจ่าหน้าซองด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Pennyความคิดเห็น: ตอบกลับ: ส่งพระกำลังแผ่นดินเนื้อผงปี39คืนuserBmosick

เมื่อ : Nov. 29, 2016, 1:59 p.m.

ขอบคุณมากค่ะ เป็นผู้ตั้งประมูลที่มีอัธยาศัยดีมีน้ำใจมาก มีความเข้าใจ และไว้วางใจได้ ทำงานรวดเร็วค่ะ

ER352420823TH