คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » ฝากข่าวถึงเพื่อน » แจ้งเพื่อนสมาชิกที่ชนะประมูลสินค้าของuser [email protected] ครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งเพื่อนสมาชิกที่ชนะประมูลสินค้าของuser [email protected] ครับ

โดยข้อความ
[email protected]หัวข้อ: แจ้งเพื่อนสมาชิกที่ชนะประมูลสินค้าของuser [email protected] ครับ

เมื่อ : Dec. 2, 2016, 6:40 a.m.

ท่านที่ชนะประมูลที่โอนเงินมาแล้ว หรือยังไม่ได้โอน ผมจะจัดส่งสินค้าให้ในวันจันทร์นะครับ เนื่องจากติดอบรมครับ ขอบคุณครับ