คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » โชวครับ ติชมได้เต็มที่ครับ พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียง

ห้องสนทนา หัวข้อ : โชวครับ ติชมได้เต็มที่ครับ พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียง

โดยข้อความ
krupra1965หัวข้อ: โชวครับ ติชมได้เต็มที่ครับ พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียง

เมื่อ : Dec. 8, 2016, 9:25 p.m.

๑.พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียงซุ้มระฆังเนื้อเก่า700กว่าปี ส่วยเนื้อแกร่ง นานเจอสภาพสมบูรณ์แบบนี้  แคล้วคลาดปลอดภัย เมตตามหานิยม โภคทรัพย์ พุทธคุณเด่นของกรุนี้ ที่ผมชอบพระกรุนี้เพราะแสดงให้เห็นความเจริญรุ่งการทำมาค้าขาย โภคทรัพย์ สงบร่มเย็น มีความเจริญรุ่งเรืองด้านการค้า ติชมได้เลยครับพระผมเองไม่ต้องเกรงใจ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชวครับ ติชมได้เต็มที่ครับ พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียง

เมื่อ : Dec. 8, 2016, 9:28 p.m.

๒.พระร่วงนั่ง กรุเตาทุเรียง ส่วยเนื้อแกร่ง นานเจอสภาพสมบูรณ์แบบนี้  แคล้วคลาดปลอดภัย เมตตามหานิยม โภคทรัพย์ พุทธคุณเด่นของกรุนี้ ที่ผมชอบพระกรุนี้เพราะแสดงให้เห็นความเจริญรุ่งการทำมาค้าขาย โภคทรัพย์ สงบร่มเย็น มีความเจริญรุ่งเรืองด้านการค้า ติชมได้เลยครับพระผมเองไม่ต้องเกรงใจ

X-MENความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชวครับ ติชมได้เต็มที่ครับ พระเนื้อดินกรุเตาทุเรียง

เมื่อ : Jan. 6, 2017, 9:53 a.m.

เเท้เลยครับ