คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

โดยข้อความ
krupra1965หัวข้อ: โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

เมื่อ : Dec. 9, 2016, 8:38 a.m.

โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

panupongความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

เมื่อ : Dec. 10, 2016, 4:30 p.m.

สวยครับ  ที่ 1 งานไหนครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

เมื่อ : Dec. 12, 2016, 5:14 p.m.

ที่นี่ครับไม่ใช่ที่๑ในถิ่นครับ    ว่าจะส่งที่สายตรงชุมพระแต่ไม่ได้ไป รอที่นคร ปีหน้าจะมีหรือปล่าว5555 สวยครับเหรียญนี้ แต่ประกวดครั้งต่อไปจะไม่ได้ก้อไม่เป็นรัย เลยรีบโชว์ไว้ก่อนครับ ขอบคุณคุณpanupongที่เข้ามาให้กำลังใจ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

เมื่อ : Dec. 12, 2016, 5:18 p.m.

หลายปีโลกเปลี่ยนไป555 เหรียญก้อซ้ำมากขึ้น ว่าจะลองอีก แต่คงไม่ได้แล้วละสภาพนี้

ติชมกันได้ครับ ขอบคุณทุกๆท่าน

panupongความคิดเห็น: ตอบกลับ: โชว์เหรียญหลัง ภปร ลายผ้า หลวงพ่อคลิ้ง วัดถลุงทอง 3 โค๊ด ชฎาขีด ติชมได้เลยครับ

เมื่อ : Dec. 13, 2016, 9:04 a.m.

เป็นธรรมดาครับเวลาเปลี่ยนทุกอย่างในโลกก็ย่อมเปลี่ยนตามครับ..แต่ยังงัยก็ยินดีด้วยครับ

เมื่อ : Dec. 21, 2016, 11:19 a.m.

ขอบคุณมากๆครับ ช่วงนี้อะรับก้อเงียบ กระดานสอบถามก้อไม่มีใคร่จะตอบกัน ลงโชว์ดีกว่า ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาเยี่ยมชม