คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

โดยข้อความ
พันธุ์ทิพย์หัวข้อ: พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

เมื่อ : Dec. 22, 2016, 8:51 a.m.

พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ

วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ

เก่าๆ ดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

ท่านใดสนใจคุยรายละเอียดได้นะครับ

วัดใจ... มีเรื่อยๆ รับประกันความแท้ตลอดชีพบริหารงานโดย พันธุ์ทิพย์ ..-+*ขออนุญาติส่ง สัปดาห์ละครั้งนะครับ ส่งลงทะเบียนฟรี ทั่วประเทศ ไม่อนุญาติเปลี่ยนที่อยู่ INBOX เพาะของหายไม่มีใครรับผิดชอบ ขอบพระคุณครับ*+-..
พันธุ์ทิพย์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

เมื่อ : Dec. 22, 2016, 8:52 a.m.

ความคลาสสิค ไม่เป็นรองใครครับ

วัดใจ... มีเรื่อยๆ รับประกันความแท้ตลอดชีพบริหารงานโดย พันธุ์ทิพย์ ..-+*ขออนุญาติส่ง สัปดาห์ละครั้งนะครับ ส่งลงทะเบียนฟรี ทั่วประเทศ ไม่อนุญาติเปลี่ยนที่อยู่ INBOX เพาะของหายไม่มีใครรับผิดชอบ ขอบพระคุณครับ*+-..
พันธุ์ทิพย์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

เมื่อ : Dec. 22, 2016, 8:54 a.m.

สวยๆครับ

krupra1965ความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

เมื่อ : Dec. 22, 2016, 5:42 p.m.

เข้ามมาเยี่ยมชมครับ สวยมากๆ

THESHOCKความคิดเห็น: ตอบกลับ: พระปิดตาหลวงพ่อเดิม เนื้องาแงะ วัดหนองโพ นครสวรรค์ครับ เก่าดีกรีที่ 1 งานศูนย์ราชการครับ

เมื่อ : Jan. 4, 2017, 1:27 p.m.

เปิดไหมครับอิอิ