คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ » แจ้งได้รับพระแล้วและขอความกรุณาโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล : l2post ด้วยครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งได้รับพระแล้วและขอความกรุณาโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล : l2post ด้วยครับ

โดยข้อความ
evodevoหัวข้อ: แจ้งได้รับพระแล้วและขอความกรุณาโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล : l2post ด้วยครับ

เมื่อ : Jan. 9, 2017, 4:46 p.m.

ได้รับเหรียญรายการที่ 7098107 เรียบร้อยแล้วครับ รบกวนโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูลด้วยครับยอด 150 บาท ขอบคุณครับ

ชื่อผู้ส่ง - ผู้ชนะการประมูล l2post / evodevo 1 เหรียญในหลวง ร.9 ครบ 75 พรรษา

webmaster9ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งได้รับพระแล้วและขอความกรุณาโอนเงินให้ผู้ตั้งประมูล : l2post ด้วยครับ

เมื่อ : Jan. 10, 2017, 10:49 a.m.

รับทราบครับ