คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ » ขอต่ออายุสมาชิก vip ผู้ใช้ กว๊านเหืนอ ครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : ขอต่ออายุสมาชิก vip ผู้ใช้ กว๊านเหืนอ ครับ

โดยข้อความ
กว๊านเหนือหัวข้อ: ขอต่ออายุสมาชิก vip ผู้ใช้ กว๊านเหืนอ ครับ

เมื่อ : Jan. 10, 2017, 12:04 p.m.

ผมโอนเงิน 1500.13 11:04 10/01/17 ผมขอต่ออายุสมาชิกvip uesername กว๊านเหนือ ที่ขอใช้กระดานนี้เพราะผมส่งไป paymentแล้วมันเออเร่อครับ ขอบคุณครับ
webmaster4ความคิดเห็น: ตอบกลับ: ขอต่ออายุสมาชิก vip ผู้ใช้ กว๊านเหืนอ ครับ

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 9:32 a.m.

รับทราบค่ะ ระบบดำเนินการต่ออายุสมาชิกให้ท่านเรียบร้อยแล้ว 

ขอบคุณค่ะ