คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ » แจ้งต่อสมาชิกด้วยครับ

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งต่อสมาชิกด้วยครับ

โดยข้อความ
พจน์เซฟวันหัวข้อ: แจ้งต่อสมาชิกด้วยครับ

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 9:18 a.m.

แจ้งชำระเงินต่อค่าสมาชิกกรุณาดำเนินการให้ด้วยค่ะ

เมื่อ : Jan. 12, 2017, 10:18 a.m.

รับทราบค่ะ ระบบดำเนินการต่ออายุสมาชิกให้ท่านเรียบร้อยแล้ว 

ขอบคุณค่ะ