คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เปิดรังของรัก » Show เเละศึกษา รูปถ่ายพระพรหม วัดดอนยานนาวา กทม. ยุคต้น หายากมากๆ

ห้องสนทนา หัวข้อ : Show เเละศึกษา รูปถ่ายพระพรหม วัดดอนยานนาวา กทม. ยุคต้น หายากมากๆ

โดยข้อความ
X-MENหัวข้อ: Show เเละศึกษา รูปถ่ายพระพรหม วัดดอนยานนาวา กทม. ยุคต้น หายากมากๆ

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 9:19 a.m.

มีใบลานจารอักขระปิดทอง

เเละจารอักขระที่รูปด้วย

ซึ้งหายากมากๆ สุดยอดประสบการณ์

มีปลอมนะครับ ต้องดูใบหน้า เส้นสาย ให้เเม่นครับ เเละลายมือก็สำคัญ

X-MENความคิดเห็น: ตอบกลับ: Show เเละศึกษา รูปถ่ายพระพรหม วัดดอนยานนาวา กทม. ยุคต้น หายากมากๆ

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 9:20 a.m.

สวยคมครับ

THESHOCKความคิดเห็น: ตอบกลับ: Show เเละศึกษา รูปถ่ายพระพรหม วัดดอนยานนาวา กทม. ยุคต้น หายากมากๆ

เมื่อ : Jan. 17, 2017, 9:59 a.m.

สวยมากครับ ความคลาสสิคิยู่ตรงใบลานด้านหลังครับ ปกติจะเจอแต่ไม่มีใบลานครับ