คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ » แจ้งการโอนเงินเหรียญมหาลาภหลวงปูสีมีโค๊ด / จาก User Tazmania_Devil

ห้องสนทนา หัวข้อ : แจ้งการโอนเงินเหรียญมหาลาภหลวงปูสีมีโค๊ด / จาก User Tazmania_Devil

โดยข้อความ
Tazmania_Devilหัวข้อ: แจ้งการโอนเงินเหรียญมหาลาภหลวงปูสีมีโค๊ด / จาก User Tazmania_Devil

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 8:43 p.m.

ชื่อพระเครื่อง

โดย ผู้ชม ราคา ปิดประมูล/ผู้ชนะ
7112595เหรียญ มหาลาภหลวงปู่สี ตอกโค๊ต  songsak phonsed(27) 1268600 02 ม.ค. 2017 00:21 
ผู้ชนะ : Tazmania_Devil
เรียน web master 
ผมนายอาทิตย์ ฉันทกุล User:Tazmania_Devil ได้ชนะประมูลในรายการเลขที่ 7112595 เหรียญมหาลาภหลวงปู่สี มีโค๊ด วัดเขาถ้ำบุญนาค จ.นครสวรรค์ ด้วยราคา 8,600 บาท (แปดพันหกร้อยบาท)
และได้ขอให้ผู้ตั้งประมูล นำพระที่ชนะประมูลส่งออกบัตร ซึ่งผลออกมาแล้ว วันที่ 10 ม.ค. 2560 ว่าพระแท้ (ออกบัตร) http://www.dd-pra.com/forum/detail/111970/ 
songsak phonsed / Tazmania_Devil 1           เหรียญมหาลาภหลวงปู่สี ปี 2518 เนื้อทองแดง วัดเขาถ้ำบุญนาค จ.นครสวรรค์ (ตอกโค๊ตจีน)

ดังนั้นผมจึงได้ทำการโอนเงินเข้าบัญชีผู้ตั้งประมูล user : songsak phonsed แล้วจำนวน 8,600 บาท (แปดพันหกร้อยบาทถ้วน)
เมื่อวันที่ 11 ม.ค. 2560 เวลา 19.03 น.   จึงเรียนมาเพื่อให้ web master ทราบและรอการยืนยันจากทางผู้ตั้งประมูล อีกครั้งก่อนจัดส่งให้ผมครับ
ขอแสดงความนับถือ
นายอาทิตย์ ฉันทกุล User:Tazmania_Devil 
songsak phonsedความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งการโอนเงินเหรียญมหาลาภหลวงปูสีมีโค๊ด / จาก User Tazmania_Devil

เมื่อ : Jan. 11, 2017, 11:34 p.m.

เรียน web master ผม นายส่งศักดิ์ พลเศษ ได้รับเงินจำนวน8,600บาทจากผู้ชนะการประมูล คุณอาทิตย์ ฉันทกุล User:Tazmania_Devil แล้วครับ จึงแจ้งมาเพื่อทราบ และรบกวนทำการจัดส่งพระให้กับคุณาทิตย์ ฉันทกุล ขอบคุณครับ
webmaster4ความคิดเห็น: ตอบกลับ: แจ้งการโอนเงินเหรียญมหาลาภหลวงปูสีมีโค๊ด / จาก User Tazmania_Devil

เมื่อ : Jan. 12, 2017, 10:13 a.m.

รับทราบค่ะ