คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรียนสมาชิกทุกท่าน » จับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ » การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

ห้องสนทนา หัวข้อ : การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

โดยข้อความ
webmaster1หัวข้อ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 3:49 p.m.

เรียนท่านสมาชิกทุกท่าน

เนื่องด้วย ปัจจุบันมีท่านสมาชิกได้ใช้บริการส่วนนี้พอสมควร และอาจทำให้เกิดความล่าช้า

ทางทีมงานจึงได้พิจารณาเพิ่ม กติกา

นส่วนการโอนเงินผ่านเวปไซต์ (สื่อกลาง) ดังนี้

1.ผู้ชนะการประมูล ต้องโอนเงินเข้า สนง.ภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาที่ปิดประมูล 

ถ้าเกินจากเวลานี้ ท่านสมาชิกไม่สามารถใช้บริการส่วนนี้ได้ 

2.หลังจากโอนเงินแล้ว ผู้ชนะการประมูล ต้องแจ้งผู้ตั้งประมูลภายใน 48 ชั่วโมง

นับจากเวลาที่ปิดการประมูล

-แจ้งทาง mail box

-แจ้งทางโทรศัพท์

3.ผู้ชนะการประมูล ต้องโพสต์สลิปการโอนเงิน ในกระดานจับเข่าคุยกับเวปมาสเตอร์ เท่านั้น

(ภายในระยะเวลา 48 ชั่วโมง เพื่อให้ผู้ตั้งประมูล และเวปตรวจสอบได้)

4.ผู้ตั้งประมูลต้องส่งพระเครื่องมาตรวจสอบภายใน 3 วัน นับจากวันที่ได้รับแจ้ง  

การขอออกบัตรรับประกันของทาง สนง.

1.ผู้ชนะการประมูล ต้องแจ้งกับผู้ตั้งประมูลว่าต้องการออกบัตร ภายใน 48 ชั่วโมง นับจากเวลาปิดประมูล

2.ช่องทางในการแจ้งการออกบัตร ให้แจ้งใน mail box และทางโทรศัพท์เท่านั้น

3.หลังจากทาง สนง.แจ้งผลแล้ว ถ้าเป็นพระแท้ ผู้ชนะการประมูล ต้องโอนเงินภายใน 3 วัน

(นับจากวัน และเวลาที่แจ้งผล)

4.พระเครื่องมูลค่า 5,000 บาทขึ้นไป ถ้าผู้ชนะการประมูลร้องขอออกบัตร

5.ผู้ตั้งประมูลต้องส่งพระเครื่องมาตรวจสอบ ภายใน 3 วัน (ไม่นับวันหยุด)    ห้าม !!! ปฎิเสธทุกกรณี ยกเว้นว่า พระเครื่ององค์นั้นทาง สนง. ไม่รับออกบัตร และตรวจสอบ

สนง.ดีดีพระดอทคอม

ขอบคุณครับ

webmaster1ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 3:53 p.m.

.

TEO13ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 4:55 p.m.

รับทราบคับ.............

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 5:47 p.m.

รับทราบคนที่สอง

suebsingความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 7:15 p.m.

รับทราบด้วย คนที่สาม 

sansak999ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 8:58 p.m.

ยอดเยี่ยมมากครับท่าน วมต. กฏกติกาที่เพิ่ม ผมคิดว่าเป็นผลดีกับทั้งผู้ตั้งและผู้ชนะประมูลมากๆเลยครับ ชัดเจนดีครับ ขอบคุณมากครับ

manit16ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 9:37 p.m.

รับทราบครับผม

prateeptความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 9:50 p.m.

รับทราบด้วยคนครับ

pomwasunความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 10:10 p.m.

รับทราบครับ

tamhanangความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 10:22 p.m.

รับทราบครับท่า่น

qafc2522ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 1, 2012, 10:25 p.m.

สุดยอดครับ รับทราบครับผม จริงใจ ชัดเจน

sp_8ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 12:41 a.m.

สุดยอดความเป็นกลางครับ ชัดเจนครับ บัวไม่ช้ำ น้ำไม่ขุ่น 

sasosi2529ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 2:15 a.m.

อย่างนี้สิครับ ถึงจะเรียกว่า ความเสมอภาค อย่างยุติธรรม สุดยอดครับท่านเว็บมาสเตอร์

dam08ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 5:11 a.m.

ชัดเจน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 9:01 a.m.

รับทราบด้วยครับ

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 9:30 a.m.

รับทราบครับ ดีจังเลย ปลอดภัยอีกชั้นหนึ่ง

Vincentความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 9:36 a.m.

ดีครับ ขอบคุณครับ

garfielddความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 10:15 a.m.

แน่นอนที่สุด รวดเร็ว โปร่งใส และเป็นธรรม

ขอบคุณเวปมาสเตอร์ที่สร้างสิ่งดีๆให้เกิดขึ้นอีกแล้วครับท่าน

เอ๋พระรามห้าความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 10:36 a.m.

รับทราบครับท่าน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 4:11 p.m.

...รับทราบครับ...

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 4:24 p.m.

รับทราบพร้อมปฏิบัติครับ

saknarinความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 2, 2012, 4:52 p.m.

รับทราบครับ   ยอดเยี่ยมมาก

จูล่ง2519ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 4, 2012, 12:40 a.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : Oct. 4, 2012, 10:21 a.m.

โอเย้...  รับแซบ  สวดยอด

chettsongpraความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 4, 2012, 9:39 p.m.

รับทราบครับผม..........เวปนำสิ่งดีๆมาให้เสมอ.......
หลักสิบ10ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 5, 2012, 8:40 a.m.

ครับผม.....................

leksis138ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 5, 2012, 7:03 p.m.

รับทราบครับผม

มงคลศิริวัฒน์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 5, 2012, 9:52 p.m.

น้องใหม่ครับ ยัง งงๆอยู่ แต่จะพยายามทำความเข้าใจ ครับ

kkk2515ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 6, 2012, 11:16 a.m.

ชัดเจนครับ รักบ้านหลังนี้ครับ จริงใจ โปร่งใส ตรวจสอบได้

craftsmanความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 7, 2012, 9:05 a.m.

รับทราบคับ

madamความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 7, 2012, 2:58 p.m.

รับทราบค่ะ

เมื่อ : Oct. 8, 2012, 10:03 p.m.

รับทราบปฎิบัตตามกฏครับผม....

kosolaความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 11, 2012, 6 p.m.

รับทราบครับผม....

deawpadangความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 14, 2012, 12:07 p.m.

รับทราบขอรับบบบบบบบบบบ

เมื่อ : Oct. 16, 2012, 7:39 p.m.

สรุป มีค่าใช้จ่ายหรือไม่อย่างไร ช่วยตอบหน่อยครับ (เบื่อพวกอยากขายแต่ไม่ค่อยอยากส่ง) ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ

kaizuzaความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 20, 2012, 1:21 a.m.

รับทราบครับ

เมื่อ : Oct. 23, 2012, 9:42 a.m.

โอนเงินผ่านWebมีค่าใช้จ่ายอย่างไรครับ

mooaun3345ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Oct. 25, 2012, 1:45 p.m.

ชนะประมูลขอส่งออกบัตร ทางเว็ปไม่รับตรวจสอบ สามารถยกเลิกได้ไหมครับ

tomtantongความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Nov. 7, 2012, 12:22 p.m.

รับทราบครับ แล้วก็กำลังใช้บริการอยู่ครับ  ขอบคุณครับ

พรคุณแม่ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Nov. 16, 2012, 6:20 p.m.

รับทราบครับ 

liverความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Nov. 20, 2012, 5:25 p.m.

รับทราบครับ
ศิรินันท์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Nov. 21, 2012, 5:12 p.m.

รับทราบครับ 

numyความคิดเห็น: ตอบกลับ: การโอนเงินผ่านเวปไซต์ และการออกบัตรรับประกัน

เมื่อ : Nov. 22, 2012, 9:10 p.m.

รับทราบครับ