คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรียนสมาชิกทุกท่าน » เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

ห้องสนทนา หัวข้อ : เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

โดยข้อความ
webmaster1หัวข้อ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 20:39:34

เรียนท่านสมาชิก VIP ทุกท่าน

ขณะนี้ ร้านค้า (ชมรมพระเครื่อง) ได้ทำการปรับปรุง และแก้ไข แล้วเสร็จประมาณ 90 %

ทางทีมงานจึงมีความยินดีที่จะเชิญชวนท่านสมาชิก VIP มาร่วมสมัคร

และทดสอบระบบต่างๆ โดยไม่มีค่าใช้จ่ายใดๆ 

เงื่อนไขการเปิดร้านค้า

1.ต้องเป็นสมาชิก VIP เท่านั้น

2.ต้องมี F/B 100 คำชมขึ้นไป ถ้าน้อยกว่าให้ขึ้นอยู่กับดุลยพินิจของทีมงาน

3.ต้องมีเบอร์โทรศัพท์ที่บ้าน หรือที่ทำงาน

***ร้านค้าจะหมดอายุตามวันการเป็น VIP

เมื่อท่านสมาชิกอ่านและยอมรับเงื่อนไขตามด้านบนแล้ว

http://www.dd-pra.com/store2/0/

เชิญทุกท่านร่วมเป็นส่วนหนึ่งไปกับเรา กดlinkด้านบน ได้เลยครับ

webmaster1ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 20:54:58

ขั้นตอนและวิธีการสมัคร

1.ต้องเข้าจาก link นี้เท่านั้น http://www.dd-pra.com/store2/0/

2.เมื่อท่าน LOGIN แล้ว จะขึ้นหน้าให้ท่านกรอกข้อมูล

-ท่านต้องทำการกรอกข้อมูลให้ครบถ้วน 

-เบอร์โทรศัพท์บ้าน หรือที่ทำงาน (สำคัญที่สุด)

3.รอการเปิดการใช้งาน ประมาณ 3 วัน ท่านทดสอบโดยการ LOGIN เข้าที่ link ด้านบนอีกครั้ง

4.เมื่อเข้าได้แล้ว จะมีหน้าตาตามรูปด้านบน กดที่ แสดง/ซ่อน แผงควบคุม

webmaster1ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 21:02:16

5.กดคำว่า รายการสินค้า ด้านขวามือท่าน มีคำว่า +เพิ่มพระเครื่อง 

6.กดเข้าไปและทำการตั้งสินค้าได้เลยครับ

(ขั้นตอนคล้ายการตั้งประมูลในเวปไซต์)

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 21:04:29

7.เมื่อทำการตั้งสินค้าเสร็จเรียบร้อย จะมีหน้าตาดังนี้ครับ

เกื้อหนุนความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 21:38:39

รับทราบจัดไปแล้วครับ

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 21:54:32

เสริมอีกนิดครับ

ทางเวปไซต์จะมีการจัดประกวดร้านค้า 

รายละเอียดจะแจ้งให้ทราบในโอกาสต่อไป

phaithoonความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 22:19:56

สิ่งดีดี เกิดขึ้นที่ ดีดีพระ เสมอ ขอบคุณครับ

garfielddความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 22:34:53

สุดยอดเสมอ สมชื่อ เวป ดี ดี พระ

เรียบร้อยแล้วครับ

Zcidp03092ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:17:16

ยอดเยี้ยมคับ
icekoratความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:16:42

ยอดเยี่ยมครับ

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:20:14

ของฟรีชอบครับ ฮิๆ

jaroensukความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:26:24

รับทราบครับ ขอบคุณทางเวปครับที่นำเสนอสิ่งดีๆ

แต่ขอเร่งหา Fb ให้ครบก่อนนะครับ

นิรนามความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:26:16

สมัครเรียบร้อยแล้วครับ พิมพ์ตกหล่นเขตพื้นที่

รบกวนแก้ไขเขตพื้นที่ให้ด้วยครับ จุดสังเกตุเซ็นทรัลพระราม 2

ขอบคุณครับ

แร๊กเก้ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 8 กุมภาพันธ์ 2013, 23:35:17

จากเริ่มต้นมาถึงวันนี้มีแต่สิ่งดีดี จัดไปอีกหนึ่งครับบบ(อยากมีแบบนี้กับเขามานานแล้ว)55555555555

pingความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 0:15:06

ร้าน "ทองอัฐ"

ยินดีที่ได้เปิดร้านครับ

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 0:28:30

ขณะนี้ทุกท่านที่สมัครเข้ามา สามารถใช้งานได้แล้ว มีบางท่านไม่ได้ใส่เบอร์ที่ทำงานหรือที่บ้าน กรุณาใส่ด้วยนะครับ ถ้าทางทีมงานตรวจสอบว่าท่านไม่ได้ใส่เบอร์บ้านหรือที่ทำงาน ทางทีมงานขออนุญาตระงับการใช้งาน ในส่วนร้านค้าทันทีครับ ***ทางทีมงานจะดำเนินการหาทางซ่อนเบอร์ที่ทำงานหรือเบอร์บ้านไม่ให้ท่านอื่นเห็น นอกจากเวปเท่านั้นครับ เพื่อไม่เป็นการรบกวนท่านเกินไป ขอบคุณครับ
ขวาพระความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 0:46:25

สงสัยกดผิดมั้ง   เงียบเลย  แก้ไขไม่ได้  อิอิ

jikkoloความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 1:00:57

สมัครเรียบร้อยแล้วครับ แต่พอตรวจสอบ กลับลืมใส่รหัสไปรษณีย์ ขอความกรุณาทางเวปใส่ให้ด้วยครับ 60130 หรือถ้าแก้ไขที่หลังได้เดี๋ยวผมแก้ไขเพิ่มเติมเองครับ ขอบคุณมากครับ

chettsongpraความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 1:05:40

ขออนุญาตสอบถามครับ...............

...............แล้วสมาชิกร้านค้าเก่าที่ได้เปิดร้านอยู่แล้ว ไม่ทราบว่าต้องสมัครทำการใหม่หรือไม่ครับ...........ด้วยความเคารพ

สุรศรีสิงหนาทความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 4:47:53

ยังไม่เคยมีร้านขอที่ให้ผมได้ซุกหัวนอนซักร้านนะครับท่านประธาน (เมียไล่ทุกวันเลย Y_Y )

knug1111ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 4:16:52

***  ต้องการให้ทางดีดี-พระ ร่วมมือกับทุกร้านค้า ตรวจสอบ...พระที่นำมาลงในร้านค้าทุกร้าน...หากพบว่ามี...พระเก๊... อยู่ในร้านค้าใด...ควรมี...บท..ลงโทษ...อย่างใด...อย่างหนึ่ง...ทั้งนี้..เพื่อให้เป็นที่ชื่นชมว่า..พระเครื่อง...ทุกองค์...ในเว็ป..ดีดี-พระ.....มีแต่...พระแท้

laplaeความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 10:35:16

ผมเคยสมัครไว้ตั้งแต่ปีที่แล้วครับ แต่รอการอนุมัติจากทางเวป ต้องสมัครใหม่หรือเปล่าครับ ขอบคุณครับ
apirakkuความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 11:13:18

ผม FB ไม่ถึง 100 ทำไงดีครับผม  อยากมีร้าน   

phaithoonความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 11:24:54

ลงรายการพระได้แล้วครับ

รูปแบบใหม่สวยงาม

" เหนือคำบรรยาย "

ขอบคุณครับ

สันติความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 11:28:43

ไม่มีเบอร์โทรบ้าน หรือที่ทำงานได้ไหมครับ ฟิตแบ็ค 100 ผมใกล้จะถึงแล้ว ขาดแต่เบอร์โทรครับ

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 13:06:12

ยอดเยี่ยมมากๆครับ***ขอให้มีความสุขขอบคุณมากๆครับ***

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 13:10:41

F/B ไม่ถึง100แต่อยากมีร้านกัลเขาบ้างทำไงดีครับ

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 15:26:01

ท่านที่สมัครเข้ามาล่าสุด ก่อนเวลา15.00น. สามารถใช้งานได้แล้วครับ ยกเว้น คุณkookig. ต้องเปลี่ยนชื่อร้านใหม่ ห้ามอิงชื่อที่ใกล้เคียงกับเวป และคุณssddpra. ไม่ใช่สมาชิก VIP. ครับ และท่านที่เข้าใช้งานได้แล้ว กรุณาเพิ่มเบอร์ที่บ้าน หรือที่ทำงานด้วยครับ ถ้าเวปเสร็จแล้ว ท่านไม่ได้ใส่ ทางทีมงานขอระงับร้านค้าของคุณทันทีครับ

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 15:27:55

ส่วนท่านสมาชิกที่สอบถามเรื่องเบอร์โทรศัพท์ ท่านจำเป็นต้องมีครับ และF/B. ต้อง 100 คำชมขึ้นไปเท่านั้นครับ
madamความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 16:20:41

สุดยอดอีกแล้วค่ะ ก้าวไปข้างหน้าไม่หยุดยั้ง...จัดเต็มค่ะ

"น้องใหม่พระเครื่อง" 

เมื่อ : 9 กุมภาพันธ์ 2013, 17:15:34

ท่านสมาชิกต้องสมัครใหม่ทุกท่านครับ

เบอร์บ้านหรือเบอร์ที่ทำงาน สำคัญที่สุด

และชื่อร้านค้าต้องไม่มีคำว่า ดีดีพระ / พระดีดี / ดีดี/ dd / 

ที่ใกล้เคียงกับเวปไซต์โดยเด็ดขาดครับ

กาญจนสินทุ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 0:17:50

มี 2 คำถามครับ

1. ร้านที่เคยมีมาก่อน ต้องยกเลิก สมัครใหม่เลยใช่มั๊ยครับ

2.อยู่มาตั้งแต่เปิดเวป ทุกวันนี้ เพิ่งได้ 68 F/B เอง  ไม่ค่อยได้ลงพระย่อยเท่าไหร่พระถูกหลักร้อยกะเขาไม่ค่อยมี เลยทำให้จนป่านนี้ได้ 68 F/B แค่นี้เอง แล้วสมาชิกแบบผมอีกหลายท่าน พอจะมีสิทธิ์เปิดร้านกับเขาบ้างมั๊ยครับ (หรือต้องเอาพระย่อยมาลงให้ได้ 100ก่อนครับ)

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 1:27:00

ขอบคุณสำหรับคำถามครับ 1.ต้องสมัครใหม่ทั้งหมดครับ 2.ทางทีมงานกำลังพิจารณาเรื่องนี้ครับ วันจันทร์น่าจะมีทางออกให้สำหรับท่านที่อยู่ร่วมกันมาตั้งแต่เปิดเวปไซต์เช่นท่านครับ
sd2505ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 6:20:05

สมัครแล้วครับ ขอบคุณมาก จะรู้ได้อย่างไรว่าอนุมัติให้เปิดร้านแล้ว

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 12:19:02

เรียนท่านสมาชิก VIP ทุกท่าน

ท่านสมาชิกที่มี F/B ไม่ถึง 100 คำชมแต่ต้องไม่น้อยกว่า 50 คำชมและเป็นสมาชิกมาไม่น้อยกว่า 2 ปี

เชิญร่วมสมัครเปิดร้านค้าได้ ทางทีมงานจะทำการพิจารณาเป็นกรณีพิเศษ 

แต่การอนุมัติ หรือพิจารณาใดๆของเวปมาสเตอร์ ขอให้ถือว่าเป็นที่สิ้นสุดครับ

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 13:05:02

ท่านสมาชิกที่สมัครเข้ามาก่อนเวลา 12.00 น

สามารถใช้งานได้แล้วครับ

Jack_zzzzความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 13:20:13

เพิ่งสมัครไปครับ ไม่เคยสมัครร้านค้าเลยครับผม ถ้าขาดตกบกพร่องประการใดต้องขออภัยด้วยนะครับผม ขอบคุณครับ <^_^>

navaminความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 13:25:15

รบกวนท่านลองดู ร้านเปียโนพระเครื่ิองให้ด้วยครับ ลองเข้าไปดูแล้วแต่ทำอะไรไม่ได้ ช่วยกรุณาชี้แนะด้วย ไม่ทราบเปิดให้หรือยัง ขอบคุณครับ

l2postความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 14:19:33

อีกก้าวของ DD-Pra  พร้อมก้าวไปด้วยกันครับ  

รวย รวย รวย

กาญจนสินทุ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 14:37:00

ขอบคุณทีมงาน ที่ช่วยพิจารณาครับ ดีใจจะได้มีร้านสวยๆกับเขามั่ง

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 16:24:58

ทำการสมัครและกรอกรายละเอียดการเปิดร้านค้าเรียบร้อยแล้วครับ รอทีมงานเวปมาสเตอร์อนุมัติครับ.......ขอบคุณครับ (ร้านศิลป์ส่องพระ)

tyt1920ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 16:57:37

สมัครแล้วครับ

ตุ๊ต๊ะความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 18:50:08

สมัครด้วยคนคร๊าบบบบบ.........

บ-ธนาความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 19:41:45

ขอบคุณมากครับ

montre1980ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 20:41:42

สุดยอดครับผม..พึ่งเข้ามาเจอท่านถามหน่อยครับท่านผมไม่มีเบอร์บ้าน..มีแต่เบอร์ ที่ทำงานไม่ทราบว่าสมัครได้มัยครับ..พอดีไล่อ่านรานละเอียดด้านบนแล้วงงครับผม
moonoy_7ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 20:44:00

ร้าน พุทธอาคม รออนุมัติ สมัครไว้แล้วไม่ทราบว่าต้องสมัครซ้ำหรือไม่ครับ

จ่าเต้ยพระเครื่องความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 21:32:47

สมัครแล้วครับ ขอบคุณมาก จะรู้ได้อย่างไรว่าอนุมัติให้เปิดร้านแล้ว

roth28ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 21:35:53

สมัครแล้วครับ  พัฒนาไม่หยุดจริงๆครับเวปดีดี

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 22:35:14

สุดยอดครับ

พระเก่าๆความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 10 กุมภาพันธ์ 2013, 22:41:24

ผมเพิ่งมาใหม่ได้แค่ 30 เองยังไม่ถึงปีอีกต่างหาก  แบบนี้คงไม่มีสิทธ์เปิดร้านใช่มัยครับก

สมาชิก vip ใหม่มีข้อเสนอแบบใหม่มัยครับ

kkk2515ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 1:33:06

ลงทะเบียนเรียบร้อยครับ

บ้านดีดีพัฒนาก้าวขึ้นสู่เวปอันดับหนึ่งของไทย ยอดเยี่ยมครับกับทีมงานชุดนี้ ประทับใจครับ

( ชื่อร้าน สมบัติพลัดกันชม )

KRAITONGความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 3:39:30

ผมได้พยายามหา ช่องที่ใช้สำหรับใส่เบอร์บ้าน หรือที่ทำงานไม่พบครับ ไม่ทราบว่าต้องเข้าไปที่หน้าไหนก่อนครับ

naisamaความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 7:47:42

เยี่ยมครับ 

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 10:38:43

ท่านที่สมัครเข้ามาก่อน 10.00 น ของวันที่ 11/2/56 สามารถใช้งานได้แล้วครับ

***ท่านที่ไม่ได้เป็น VIP ทางทีมงานไม่ได้เปิดให้นะครับ

***วันหมดอายุร้านค้า วันเดียวกับ VIP 

***ท่านที่ F/B เกิน 50 แต่ไม่ถึง 100 ต้องเป็นสมาชิกมาก่อนอย่างน้อย 2 ปี

sd2505ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 12:49:16

จะดูร้านค้าอื่นๆๆๆๆๆๆๆๆ ได้ที่ใหน

จูล่ง2519ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 13:05:15

สมัครแล้วครับไม่ทราบเปิืดใช้เมื่อไหร่คัรบ

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 17:34:11

รบกวน webmaster พิจารณาด้วยครับ ตั้งใจสมัครสมาชิก VIP  เมื่อ สิงหาคม ปีที่แล้ว เพื่อเปิดร้านค้ากับ ดีดีพระ ดอทคอม แต่พอสมัครแล้วทางเวปอยู่ในช่วงปรับปรุงร้านค้าพอดี ตอนนี้ระบบร้านค้าใช้ได้แล้ว ผมอยากเปิดร้านมาก รบกวนพิจารณาด้วยน่ะครับ ขอบคุณครับ

บุญคูณอุปถัมภ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 17:59:42

เยี่ยมสุดๆครับเว็บดีดีพระ พัฒนาไม่หยุดยั้ง เป็นกำลังใจให้ทางเว็บและท่านที่กำลังจะเปิดร้านค้าทุกท่านครับ ตอนนี้ F/B ผมยังไม่ถึง 50 แต่ในอนาคตอันใกล้ผมจะขอเปิดร้านค้ากับทางเว็บแน่นอนครับ ไม่เคยเปิดที่เว็บไหนเลย ตั้งใจว่านี่คือร้านค้าพระร้านแรกในชีวิตของผม เลือกดีดีพระมาแต่ต้นและไม่เปลี่ยนใจครับ รักดีดีพระครับ

8tit8ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 18:37:42

ผมสมัครเรียบร้อยแล้วครับ แต่ลืมลงเบอร์บ้านครับ รบกวนเวปมาสเตอร์ ช่วยแก้ไขให้ด้วยครับ ขอบคุณมากครับ

pop_patความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 20:33:13

ผมสมัครแล้วครับ เยี่ยมไปเลยครับ

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 20:41:26

http://www.dd-pra.com/store2/31/

ตัวอย่างร้านค้าคุณภาพ

ขอขอบคุณ

คุณสุรศรีสิงหนาทครับ

หนุ่มชัยภูมิความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 20:45:13

ยินดีที่ได้เปิดร้านครับ ขอบคุณครับ

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 20:47:24

ของผมยังรออนุมัติครับ ติดขัดตรงไหน รบกวนช่วยแจ้งครับ

Boymaewang12ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 11 กุมภาพันธ์ 2013, 21:58:50

สมัครแล้วครับ เบอร์ที่ส่งไปเป็นเบอร์ที่ทำงานนะครับ 

ติดขัดตรงไหนช่วยแจ้งด้วยครับ ขอบคุณครับ

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 7:59:29

Test......................ภาณุภัณฑ์ พระเครื่อง

http://www.dd-pra.com/store2/106/

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 10:11:43

เยี่ยมครับคุณTing_sathu สวยงาม รวดเร็ว คุณภาพมากครับ

แจ้งท่านที่สมัครเข้ามาก่อน 9.00 น วันที่ 12/2/56 

สามารถใช้งานได้แล้วครับ

ยกเว้นคุณJohnnie และคุณLamaeboy ต้องโพสต์รูปภาพพระเครื่องอย่างน้อย 5 องค์

ในกระดานโชว์ "เปิดรังของรัก"  แจ้งว่า เพื่อเปิดร้านค้า ตามนี้ครับ

ทางทีมงานพิจารณาจาก

1.ต้องเป็น VIP

2.F/B เกิน 100 คำชมขึ้นไป

3.อายุการเป็นสมาชิก มากกว่า 2 ปี ขึ้นไป (ในกรณีที่ F/B ไม่ถึง 100 แต่ต้องไม่ต่ำกว่า 50 คำชม)

นั่นหมายความว่า ท่านต้องเข้าข่าย  ข้อ 2 และ ข้อ 3 เป็นอย่างน้อยครับ

***(ข้อ 1 บังคับเป็นหลัก) ท่านที่จะมีร้านค้าต้องเป็น VIP เท่านั้น

ทุกที่ต้องมีกฎ-กติกา บังคับใช้ แต่จะให้มาอลุ่มอล่วยเป็นบางท่าน 

จะทำให้ปัญหาตามมาครับ มันจะมีกรณีพิเศษที่เวปมาสเตอร์เป็นผู้ชี้ขาดนะครับ ดังนี้

แต่จะมีข้อยกเว้น ในกรณีที่ท่านต้องการเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์ ซึ่งถือเป็นกรณีพิเศษ

เพราะทางทีมงานเข้าใจ จึงให้เวปมาสเตอร์เป็นผู้ตัดสิน ท่านต้อง

-โพสต์รูปภาพพระเครื่องอย่างน้อย 5 องค์ (หน้า-หลัง)

-ต้องเป็นพระแท้เท่านั้น (ไม่แท้องค์เดียว ถือว่าไม่ผ่าน)

-รูปถ่ายต้องชัดเจนที่จะพิจารณาได้

-รูปถ่ายมีขนาดพอดี ไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป

ขอให้ท่านปฎิบัตตามนี้ และสุดท้ายท่านต้องยอมรับ กฎ-กติกาที่ตั้งเพิ่มเติม และก่อนนี้ด้วยครับ

ลิ้งเจริญลาภความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 11:48:41

พี่ครับfbผมพึ่ง 49 เองครับ แต่fb คำชมน่ารัก ทั้งนั้นเลย ผมสมัครแล้วครับ รบกวนพี่พิจารณาผมด้วยครับผม

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 12:01:52

เข้าไปตัวอย่างร้านค้ามาแล้วครับ สวยเรียบง่าย โหลดเร็ว (ขนาดเน็ตผมช้านะ) เยี่ยมมากครับท่านเว็บ

บุญคูณอุปถัมภ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 12:05:41

ผมเป็น VIP ยังไม่ถึงสองปี F/B ยังไม่ถึง 100 แต่ไม่เคยมีประวัติด่างพร้อย พอจะมีสิทธิ์ได้เปิดร้านกับเว็บดีดีหรือเปล่าครับ ผมยินดีปฏิบัติตามกฏของเว็บทุกประการ อาจจะต้องจ่ายค่าเปิดร้านก็โอเคครับ ผมไม่เคยเปิดร้านพระที่เว็บไหนมาก่อนครับ ตั้งใจจะเป็นของเว็บดีดีเป็นที่แรกครับผม ขอบพระคุณมากครับ

nukro09ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 12:15:12

ขอขอบคุณ...เวป ดีดีพระ.คอม เวปที่สร้างสรรคพัฒนา์แบบไม่เคยหยุดนิ่ง ที่นำแต่สิ่งดีดี มารังสรรค์ แบ่งปันให้เพื่อนๆสมาชิกครับ ปีนี้ขอให้เวปเติบโตยิ่งๆขึ้นไป ส่วนผมขอเป็นหนึ่งในหลายกำลังใจที่จะช่วยสร้างสรรค์คู่ไปกับเวปแห่งนี้นะครับ...ขอบคุณครับ

1245ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 13:25:22

ขอสนับสนุนครับ เห็นการเปลี่ยนแปลงอีกก้าวแล้ว  สู้ๆครับ สมาชิกรับรองไหลมาบ้านนี้แน่นอน เรื่องออกบัตรไม่ต้องห่วงเว็บนี้แม่นครับ และไม่เอารัดเอาเปรียบสมาชิกครับ อยู่กันด้วยแล้วอบอุ่นครับ ผมขอยืนยัน

textile007ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 13:42:39

ขอบคุณมากๆ ประทับใจ และ ขอบคุณมากๆ ครับ สมัคร เรียบร้อยแล้วครับ รบกวนด้วยนะครับ ดีดี จริงๆครับ 

.สิงโต.ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 14:29:54

*** รับทราบและขอบคุณทางเวปครับผม **

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 16:31:36

ปรับแต่งหน้าจอไม่ได้เลยครับ ทำไงดี

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 17:17:15

สุดยอด " เหนือคำบรรยาย " กับการปรับปรุงให้ ดีดี ขึ้นอย่างไม่หยุดยั้ง

ทดสอบแล้ว สุดยอด " เหนือคำบรรยาย " แท้จริงครับ

ขอขอบคุณ ดีดีพระ อีกครั้งสำหรับ " บ้าน "(ร้านค้า) ครับ ขอบคุณครับ

http://www.dd-pra.com/store2/15/

somkiatthornburiความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 12 กุมภาพันธ์ 2013, 23:20:34

สมัครแล้วท่านหัวหน้า

อยากได้ไว้ติดต่อพระของอาจารย์ครับเพิ่งสร้างชุดใหม่ครับ

t_localความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 0:13:40

ผมก็สมัครแล้วตอนแรกนึกว่าไม่มีโอกาสกับเขาเพราะต้องรอfeedback ถึง 100 พอเปิดโอกาสให้สมาชิกต้ังแต่ 50 feedback เราเลยได้โอกาสต้องนี้ ขอบคุณwebmaster ครับ จากร้าน t_local พระเครื่องครับ 

tomtantongความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 2:36:21

รับทราบครับ ขอบคุณสำหรับโอกาศดีๆครับ

ชอบพระสวย09ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 3:04:37

ผมกรอกรายละเอียดแล้วครับยังไม่รู้ผลครับขอบคุณครับ

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 10:45:11

ท่านที่สมัครมาก่อนเวลา 10.00 . วันที่13/2/56 สามารถใช้งานได้แล้วครับ
navaminความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 16:18:18

สมัครไปครั้งหนึ่งแล้ว ไม่ทราบผล เมื่อสักครู่นี้สมัครใหม่อีกครั้งแล้วครับ ไม่ทราบได้ไม่ได้ดูจากตรงไหน ขอบคุณครับ

บ้านห้วยมงคลความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 22:17:17

http://www.dd-pra.com/store2/132/

ยอดเยี่ยมครับ

ไม่พร้อมโปรดปล่อยผ่าน*เก็บให้ไม่เกิน14วัน เกินขออนุญาตตามกฎเวป*ไม่ส่งพระให้กับบุคคลที่3นะครับไทเกอร์พระไม่ส่งให้ (ยอดโอนเกิน500ส่งแบบEMS ผู้ชนะโอนภายใน7วัน ผู้ขายส่งภายใน3วัน ตามกฎเวป โอนแล้วให้ส่งทันทีเป็นไปไม่ได้นะครับ ตามกฎดีกว่า
lakkaความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 13 กุมภาพันธ์ 2013, 23:43:11

แต่จะมีข้อยกเว้น ในกรณีที่ท่านต้องการเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์ ซึ่งถือเป็นกรณีพิเศษ

เพราะทางทีมงานเข้าใจ จึงให้เวปมาสเตอร์เป็นผู้ตัดสิน ท่านต้อง

-โพสต์รูปภาพพระเครื่องอย่างน้อย 5 องค์ (หน้า-หลัง)

-ต้องเป็นพระแท้เท่านั้น (ไม่แท้องค์เดียว ถือว่าไม่ผ่าน)

-รูปถ่ายต้องชัดเจนที่จะพิจารณาได้

-รูปถ่ายมีขนาดพอดี ไม่เล็ก ไม่ใหญ่จนเกินไป

ขอให้ท่านปฎิบัตตามนี้ และสุดท้ายท่านต้องยอมรับ กฎ-กติกาที่ตั้งเพิ่มเติม และก่อนนี้ด้วยครับ

อยากมีร้านด้วยครับ  สมากชิกใหม่ๆฟีดแบคมีน้อยลงประมูลทีวันแรกๆยังพอเห็นวันหลังๆโน่นไปหน้า8หน้า10ไปละ

เสียโอกาสอะครับ  ถ้าเข้าเงื่อนไขนี้ผมจะได้โพสของรักให้wmtพิจารณา ขอบคุณครับ

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 8:55:16

ผมลงทะเบียนแล้วครับ เปิดร้าน"ผมไม่ใช่เซียน(2)"

แต่ยังไม่เห็นอะไรเปลี่ยนแปลงเลยครับ

คิดว่าคงยังไม่ได้รับการพิจารณา

ถ้าติดขัดประการใดแจ้งให้ทราบได้นะครับ

กระผมจะได้ปรับปรุง หรือแก้ไขให้เป็นไปตามกฎระเบียบของเวป

ขอบคุณครับ

wow123ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 9:01:23

ขอโทษด้วยครับ

ลองย้อนหลังกลับไปแล้ว

เข้าได้แล้วครับ

ขอบคุณมากนะครับที่ให้โอกาสในการเปิดร้านครับชอบคุณอีกครั้งครับ

พี่ๆท่านใดที่อาจยังเข้าไปจัดการร้าน ไม่ได้เหมือนผม

ลองตรวจสอบในนี้ดูนะครับ ผมเพิ่งรู้เรื่องเมื่อสักครู่นี้เองครับ

http://www.dd-pra.com/store2/0/

Jacky888ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 9:27:51

ขอชื่นชมทีมงานเวปมาสเตอร์ ที่มีการพัฒนาระบบและการให้บริการที่ดีเยี่ยม ทำให้ผู้บริโภคและผู้ที่สนใจสะสมพระเครื่องเข้าถึงได้ง่ายขึ้น ขอเป็นกำลังใจให้ทางทีมงานเวปมาสเตอร์ตลอดไปครับ

http://www.dd-pra.com/store2/134/  

ขอบพระคุณมากครับ

wan-praความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 9:56:03

ร้าน "วัน-พระ" รอการ Approved ขอรับ
wan-praความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 10:01:26

๙๙๙๙ วัน-พระ ๙๙๙

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 10:01:04

เตรียมพร้อมครับ

ธาราวดีความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 10:45:39

บ้านพระเครื่องธาราวดี สมัครวันที่ 12  ไปแล้วยังไม่เห็นร้านค้าครับ วันนี้สมัครไปอีกครั้ง ทางดีดีพระพิจารณาให้ด้วยครับ ขอบคุณมากๆครับ

chabanladความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 10:43:04

รบกวน ช่วยดู ของร้าน ชาบ้านลาด ให้หน่อยครับ ทำการสมัคร้าน ค้าไป...ยังเปิดใช้ไม่ได้เลยครับ...ขอบคุณมากครับ

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:41:18

ขอบคุณมากๆครับ สมัครเรียบร้อยแล้ว

บารมี๑๕ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 13:49:03

จะดูร้านค้าอื่น  ๆ ได้ที่ใหนครับ  ขอบคุณมากครับ

madamความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 14:09:53

สมัครใหม่แล้วค่ะ

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:18:29

http://www.dd-pra.com/forum/detail/78075/

****ร้านรวมเกจิสยามพระเครื่องยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ****

BOY.LSความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:22:10

http://www.dd-pra.com/store2/162/

****ร้านรวมเกจิสยามพระเครื่องยินดีต้อนรับทุกๆท่านครับ****

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 15:44:17

ยังไม่ได้เช่นกันครับ....สมัครไปซักพักแล้วววว

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 16:20:01

จัดการหน้าร้านได้แล้ว

lakkaความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 14 กุมภาพันธ์ 2013, 19:00:42

สมัคร้านค้าแล้วครับ 

ผ่านใหมครับขอบคุณมากครับ

พระที่ให้โพสต์อยู่นี่ครับ

78289แจ้งเปิดร้านค้าlakka 11 6 14 กุมภาพันธ์ 2013, 18:27:45
lakka

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 10:11:02

สมาชิกใหม่ เข้ามาศึกษาครับ

ยังไม่ได้เป็นสมาชิก VIP เลยครับ

ฝากขอบคุณ ทีมงานทางเวปครับที่บริการได้ยอดเยี่ยมและประทับใจตั้งแต่แรกเข้าครับ

ขอบพระคุณครับ

เก่งรางน้ำความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 10:17:49

สัวสดีครับ ผมอยากขอรบกวนทางเว็บมาสเตอร์ชว่ยแนะทางที่ผมจะเปิดร้านค้าให้ดว้ย   เข้าใจว่าต้องทำตามกฎ แต่ขอให้พี่ชว่ยพิจารณาผมหน่อยนะครับในการเปิดร้าน ผมเป็นหลานหลวงตาประยรูเจ้าอาวาสวัดไก่จ้น จ.อยุธยา หลวงตาผมนั้เป็นศิษย์เอกหลวงปู่ลำภูวัดบางขุนพรหมและเป็นลูกบุญธรรมอีกดว้ย ตัวผมนั้นได้เข้ามาชว่ยที่วัดอย่างจริงจังก็ประมาณ5ปีแล้วตอนนี้เป็นประธานกรรการอุปถัมป์วัดอยู่ เคยเขียนประวัติหลวงปู่ลำภู ลงในนิตยสารพระหลายเล่ม มีทั้ง ลานโพธิ์ พระสุวรรณภูมิ ข่าวสด มติชน มติสวรรค์ บางกอกทูเดย์ และรายการคุยเฟื่องเรื่องพระ กับอ.วันชัย สุพรรณ เพื่อเผยแพร่พระหลวงปู่ลำภูให้รู้จักมากหลายยิ่งขึ้นและทางวัดก็มีพระของหลวงปู่ลำภูสร้างใว้ด้วย อ.วันชัยก็เคยลงออกอากาศให้กับทางวัด และตอนนี้พี่นุโค09ได้ทำหนังสือรวมเล่มหลวงปู่ลำภู ก็ได้ชวนผมมาร่วมทำหนังสือเล่มนี่โดยลงแบบครบทุกพิมพ์ของวัดบางขุนพรหมและวัดไก่จ้นเลย ซึ่งการถ่ายรูปและประวัติทางผมก็ให้ไปครบแล้ว ทางพี่นุเลยแนะนำเว็บดีดีพระของพี่ให้ผมนำพระมาลงเพื่อเป็นแบบอย่างและแนวทางในการเลือกบูชาพระหลวงปูลำภูและนำพระออกมาให้สมาชิกที่อยากได้หรือสะสมพระหลวงปู่ลำภูได้มาบูชากัน เพื่อเพิ่มความแพร่หลายและความชัดเจนของพิมพ์พระและพระที่ออกมาว่าวัดใหนปี พ.ศ. อะไรหรือใครจะส่งรูปพระมาถามก็ได้ครับเพราะถ้าผมไม่รู้ก็ยังถามหลวงตาประยรูได้  ทั้งนี้จึงขอรบกวนทางเว็บช่วยพิจารณาให้ผมได้เปิดร้านค้าในเว็บของดีดีพระได้ใหมครับ

หนุ่ม ปช.ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 12:37:53

ไม่มีหมายเลขโทรศัพท์บ้านหรือที่ทำงานได้หรือเปล่าครับ เนื่องจากสภาพที่ทำงานไม่เหมาะต่อการรับโทรศัพท์(ไม่ได้มีหมายเลขโดยตรง)

methaninความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 13:40:04

อนุโมทนาบุญระบบดีดี สาธุครับ จะได้เป็นช่องทางแยกพระหลักมาลงครับ ส่วนพระย่อยจะได้แบ่งพี่ๆในราคาวัดใจกันที่กระดานประมูลเหมือนเดิมครับ

http://www.dd-pra.com/store2/169/

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 14:21:47

ร้าน "วัน-พระ" ครับ

http://www.dd-pra.com/store2/151/

anurachความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 16:20:01

รอสมาชิก VIP เพื่อสะสม FB ให้ครบตามกำหนดอยู่ครับ

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 17:45:11

ขอขอบคุณท่าน WEBMASTER 1 และทีมงานครับที่อนุมัติให้ได้เปิดร้า้นค้าได้ ขอบคุณมากครับ

http://www.dd-pra.com/store2/175/

ปล.มีข้อสงสัยอยู่นิดเดียว ขอเรียนถามด้วย ว่าจะแก้ไขหรือลบกระทู้ตนเองได้อย่างไร หรือไม่ หาไม่พบเลย ช่วยกรุณาชี้แนะด้วยครับ

roth28ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 22:28:58

ขอบคุณเวปมากครับ  ตอนนี้ลองตกแต่งร้าน แวะเข้ามาชมกันได้นะครับ

http://www.dd-pra.com/store2/94/

มีข้อเสนอแนะเวปครับ

อยากให้ทำช่องสถิติจำนวน ของผู้เข้ามาชมพระเครื่องภายในร้านด้วยครับ ผมว่าถ้ามีจะดีมากครับเพื่อจะได้ทราบ ว่ามีผู้สนใจพระภายในร้านมากแค่ไหนครับ  ขอบคุณครับ

เมื่อ : 15 กุมภาพันธ์ 2013, 23:47:50

http://www.dd-pra.com/store2/56/

ธาราวดีความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2013, 12:04:06

ขอบพระคุณทาง ดีดีพระ มากๆครับเปิดร้านได้แล้วครับ

เมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2013, 22:21:34

เริ่มเข้าไปดำเนินการปรับปรุงร้านแล้วค่ะ ขอบคุณ DD-PRA มากๆค่ะ

ที่ส่งผ่านสิ่งดีดีให้กับสมาชิกอย่างไม่หยุดยั้งค่ะ

ฝากร้านด้วยค่ะ

"น้องใหม่พระเครื่อง"

**บูชาด้วยใจ พระใหม่ พระดี กล้าการันตรี**

เมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2013, 22:26:02

ขออนุญาต สมัครเปิดร้าน ด้วยคน ครับ...

เมื่อ : 16 กุมภาพันธ์ 2013, 22:24:44

ขออนุญาต สมัครเปิดร้าน ด้วยคน ครับ...

เมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2013, 8:12:22

ขอเปิดร้านด้วยคนครับ....ชื่อร้าน น้องข้าวปั้น

ลืมใส่เบอร์โทรบ้านครับ : 038-622937

ขอบพระคุณทางทีมงานเวปดีดี...เป็นอย่างสูงครับ...ที่มีผลงานดีๆมาฝากสมาชิกอย่างต่อเนื่อง

โกเมนความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2013, 21:01:24

เหรียญเนื้อเงินหลวงพ่อทองศุข..วัดท่าตะคร้อ

รุ่นเจริญสุข..เหรียญรุ่นนี้สร้างแค่100เหรียญ
อยู่ต.วังศาลา อ.ท่าม่วง จ.กาญจนบุรี...เนื้อเงินแท้ครับ

พร้อมกล่องเดิมๆจากวัด

โกเมนความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2013, 21:05:42

เต่าสุขใจหลวงปู่หลิว  วัดไร่แตงทอง...เนื้อเงิน  เลี่ยมทองคำแท้

เมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2013, 21:17:25

ขออภัยครับลงภาพผิดกระทู้...ขอแจ้งเปิดร้านด้วยครับ... ชื่อร้านวัตถุมงคลภูธร

คุณพระช่วย888ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 17 กุมภาพันธ์ 2013, 23:28:43

สมัครแล้วครับ  ฝากร้านด้วยครับ  คุณพระช่วย

http://www.dd-pra.com/store2/188/

momaiความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 18 กุมภาพันธ์ 2013, 19:01:14

รบกวนท่านเวปด้วย ไ่ม่รู้ใช้งานลงรูปพระได้เมื่อไหร่ ขอบคุณครับ

ดินสอพองความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 20 กุมภาพันธ์ 2013, 17:35:55

ผมขอแจ้ง สมัครเปิดร้านในเวปครับ ขอใช้ชื่อร้านว่า (  พุทธคุณแดนสยาม  ) จากผู้ขอเปิดร้านค้าใหม่ ดินสอพอง ขอบคุณครับผม

poltaneueuความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 24 กุมภาพันธ์ 2013, 15:53:40

เรียนเว็บมาสเตอร์ ดีดีพระด็อทคอม เรื่อง ขอสมัครเป็นสมาชิก VIP เพื่อเปิดร้าน

ชื่อสมาชิก(ทั่วไป) - poltaneueu
    ขอสมัครเป็น สมาชิก VIP
    และขอเปิดร้านใช้ชื่อว่า
 - พรหมินทร์ อมูเล็ทส์ช็อป  -(สมัครชื่อร้านไว้แล้ว รออนุมัติ เป็นสมาชิก VIP )

พร้อมแนบสลิปการโอนเงิน จากธนาคาร ยูโอบี จำนวน 1000.08 บาท  ...................ขอบคุณครับ (รอได้ใจจดจ่อ อยากมีร้านเป็นของตัวเอง)

ป.ล.อีเมล์แจ้งการโอนเงิน พร้อมรายละเอียดไปแล้วครับ

poltaneueuความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 26 กุมภาพันธ์ 2013, 16:43:23

ได้มาแล้วครับ ไปเยียมชมบ้างนะครับ ขอบคุณครับ

http://www.dd-pra.com/store2/100/

mainoffความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 1 มีนาคม 2013, 14:10:59

สมัครเปิดร้านไปแล้ว แต่ยังไม่มีเมนู แผงควบคุมขึ้นมาเลยครับ

ตรีปากน้ำโพธิ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 4 มีนาคม 2013, 11:00:40

สำหรับสมาชิกท่านใดที่โพสรูปรูปหัวเว็บและโลโก้ลงในร้านไม่ได้ลองอ่านดูนะครับ

ก่อนอื่นต้องเปลื่ยนชื่อรูปให้เป็นภาษาอังกรฤษหรือตัวเลข ขนาดภาพไม่ควรเกิน100kเท่านี้ก็โพสลงได้แล้วครับ

ไปที่เมนูปรับแต่งหน้าจอ วิธีเปลี่ยนชื่อรูป..ง่ายๆโดยการเอาเม้าไปคริกขวาที่รูป.เลือกคำสั่ง Rename ในช่องชื่อรูปก็จะเป็นสีฟ้า ให้เราใส่ชื่อภาษาอังกรฟษหรือตัวเลขลงไป แล้วกดเอนเท่อหรือคริกที่รูป1ทีเท่านี้ก็เปลี่ยนชื่อภาพนั้นได้แล้วครับ

-รูปหัวเว็บผมใช้ขนาด 1177x220

-โลโก้ร้าน ขนาด 210x230

ลองชมร้านผมดูเป็นตัวอย่าง..http://www.dd-pra.com/store2/265/

หวังว่าคงเป็นประโยช์สำหรับท่านที่ยังทำไม่ได้นะครับลองดูครับ

pe_ganpaiความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 4 มีนาคม 2013, 22:46:55

เพราะเหตุใด ชื่อ.เลขที่บัญชี.ชื่อธนาคาร   ของกระผม (ร้านกางกรณ์-พระ) ทำไมถึงไม่ขึ้นโชว์ครับ 

...ขอบคุณครับ...

ตรีปากน้ำโพธิ์ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 5 มีนาคม 2013, 10:16:16

ใส่ในช่ออื่นแทนก็ได้ครับ เช่นช่อง อธิบายร้านค้า หรือใส่ไปกับหัวเว็บก็ได้ เป็นการแก้ปัญหาเบื้องตนนะครับ

Ting_sathuความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 22 มีนาคม 2013, 11:10:39

แจ้งเวปครับ.....เข้าจัดการร้านไม่ได้มาหลายวันแล้วครับ......รบกวนด้วยครับ

ภาณุภัณฑ์ พระเครื่อง

http://www.dd-pra.com/store2/106/

bigmontree44ความคิดเห็น: ตอบกลับ: เชิญชวนท่านสมาชิก VIP ร่วมเปิดร้านค้ากับทางเวปไซต์

เมื่อ : 7 เมษายน 2013, 15:07:10

สมัครร้านแล้ว เข้าไม่ได้ครับ