คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » เรื่องเล่าชาว ดีดี » +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

ห้องสนทนา หัวข้อ : +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

โดยข้อความ
phaithoonหัวข้อ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 22, 2013, 8:23 a.m.

44669" 7 เดือนผ่านไป...ช้างคู่ 2 อง ค์ 15,000 บาท...ถูกไอ้ขุนโจรใน คราบบุรุษไปรษณีย์มันงาบไป แ .. . ก " 11111111     978 12ชัยสองแคว[937] [608] ชัยสองแคว

ส่วนตัวเคยโดน 1 ครั้ง แต่โชคดีทำประกันไว้ ปัจจุบันไปรษณีย์ให้ทำประกันวงเงินสูงสุด 60,000 บาท

โดยส่วนตัวถ้าพระเครื่อง หรือ สินค้า มีมูลค่ามากกว่า 60,000 บาท จะนัดพบ ผู้ซื้อ-ผู้ขาย ด้วยตัวเองปลอดภัยกว่าครับ

อโยธยาความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 22, 2013, 3:58 p.m.

เสียวแฮะ

มงคลแสงสุริยะความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 23, 2013, 12:56 a.m.

ส่วนตัว เวลาผมส่งไปรษณีย์ ผมจะจ่าหน้าซองผู้ส่ง 

(ศูนย์เพาะพันธ์และจำหน่ายเมล็ดถั่วงอก)

ตัวแทนจำหน่ายภาคกลางUser pik

ตบตาไว้ หลีกเลี่ยงการดึงดูดสินค้าภายในกล่อง><

เนื่องจากที่ผ่านมามีผู้ละทิ้งการประมูล กับเคาะเล่นเยอะเนื่องจากที่ผ่านมามีผู้ละทิ้งการประมูล กับเคาะเล่นท่านใดปิดประมูลแล้วไม่มีการติดต่อภายใน7วัน ขออนุญาติให้คำติตามกฏ เว็ป นะครับ ขอขอบพระคุณลูกค้าทุกท่านครับ
phaithoonความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 23, 2013, 11:27 a.m.

ไอเดีย ยอดเยี่ยมครับคุณ pik เท่าที่ทราบมาไปรษณีย์มีเครื่องวัดตรวจจับ "ทองคำ" (มีคนบอกมาอีกที)

พระของผมที่หาย "เลี่ยมทองคำ" ส่วนพระหลวงพ่อเงินรุ่นช้างคู่ ของท่าน อ.ชัย สองแคว

สภาพสวยเดิมส่วนมากจะมีส่วนผสมของ "ทองคำ" อยู่ จึงง่ายต่อการตรวจจับ และชื่อผู้ส่งก็เป็นสิ่งสำคัญด้วยครับ

แล้วแต่ว่าใครจะมี ไอเดีย อย่างไรครับ

phaithoonความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 23, 2013, 11:51 a.m.

มีหลักฐาน ติดตาม ได้คืนเป็นเงินสดแล้วครับ

44913" ป ร ะ ก า ศ ...ปณ.บางกรวย... ขออนุมัติชดใช้ค่าเสียหาย EMS เ ป็นกรณีพิเศษ "
111111
    211 4

BOY.LSความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Nov. 29, 2013, 10:17 p.m.

มีทุกรูปแบบจริงๆครับ  ผมก็เคยโดนไปหนึ่งองค์ครับ  ยังเสียวไม่หายเลย

saipoteความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Dec. 11, 2013, 5:35 p.m.

จ๊ากกกกก จริงหรือคะ เพิ่งรู้อ่ะ มีเครื่องตรวจทองด้วย ชักเสียวๆ แล้วดิ สาขาบางกรวย เหมือนกันด้วยยยยยยยย

กฤช อู่ทองความคิดเห็น: ตอบกลับ: +++++++++ เตือนภัย ไปพบมา ทุกสาขาอาชีพ มีทั้งคนดีและคนไม่ดีปะปนกันไปครับ +++++++++

เมื่อ : Dec. 25, 2013, 12:49 p.m.

ไม่เคยเอะใจเลย  ลูกค้าบอกว่าไม่ได้รับของ  เราเองก็ไม่ได้ตามเรื่องเห็นว่าราคาไม่สูง