คุณอยู่ที่ » กระดานข่าว » จับตาพระเก๊ » มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

ห้องสนทนา หัวข้อ : มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

โดยข้อความ
wichean15หัวข้อ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Aug. 5, 2014, 10:05 p.m.

มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

จุดสังเกตุ

1.เนื้อพระย่นหยาบ

2.ขอบไม่เรียบ

3.ยันต์ตัวหนาใหญ่

4.มีกลิ่นน้ำมันจางๆ

wichean15ความคิดเห็น: ตอบกลับ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Aug. 5, 2014, 10:06 p.m.

องค์กลางแท้นะครับ

wichean15ความคิดเห็น: ตอบกลับ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Aug. 5, 2014, 10:07 p.m.

ชัดๆ ของปลอม

acecombat076ความคิดเห็น: ตอบกลับ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Aug. 6, 2014, 8:22 a.m.

ขอบคุณมากครับ สำหรับข้อมูล  อะไรดังเป็นที่ต้องการ ทำปลอมออกมากันหมด  บาปหนัก ....  ได้เงินใช้ก็จริง กรรมคงตามทัน

sprieความคิดเห็น: ตอบกลับ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Aug. 7, 2014, 9:36 a.m.

ขอบคุณมากครับ

เมื่อ : Aug. 23, 2014, 5:44 p.m.

ล่าสุดวันนี้ ครับ ที่ แผงบ้านฉาง 23/08/57

moosaความคิดเห็น: ตอบกลับ: มาแล้ว*พระปิดตาวัดยายร้า สุวรรณรังสรรค์ เนื้อว่านเหลือง ปลอม**

เมื่อ : Sept. 4, 2014, 9:53 p.m.

ขอบคุณมากครับผม