บัตรรับรองพระเครื่อง

กระดานข่าว :

October 18, 2017 08:57:10 ท่าเรือ2009  (192)

เวปมาสเตอร์ครับ ทำไม่บัตรรับรองพระถึงออกผิดบอยครับ หรือผู้จัดทำไม่ประสบการหรือครับ นี้แค่เพียงสองบัตรนะครับ ผมเคยเห็นกว่าสองด้วยซ่ำ เพราะเหตุอะไรจึึงออกผิด

ตามบัตร DD ลพ.ซัง วัดวัวหลุง จ.นครศรี 

แต่ออกเป็นพัทลุง

ตามบัตร DD ลพ.คล้าย วัดสวนขัน จ.นครศรี

สร้างพลับพลาชัย กทม.

แต่ออกเป็นพัทลุง

😕😯😢😕😆😂

ช่วยตอบด้วยครับ ขอบพระคุณครับ

October 20, 2017 04:27:23 webmaster4  VIP  (1)
webmaster4  VIP  (1)

ขออภัยในความผิดพลาดจริงๆ ค่ะท่านสมาชิก :(

บัตรรับรองใดๆ ที่ออกไปผิดดังกล่าว ท่านสมาชิกสามารถส่งเข้ามาเปลี่ยนได้โดยไม่เสียค่าใช้จ่ายค่ะ 

ดีดีพระน้อมรับคำติชมของท่านสมาชิก และจะนำไปปรับปรุง แก้ไขให้ดีขึ้นนะคะ 

ขอบคุณค่ะ 

YOU MUST BE LOGGED IN TO REPLY TO THIS TOPIC!